Tư Vấn Đầu Tư Dự án đảo Angle Island - Đại Phước, Nhơn Trạch

Hạng B2
9/8/14
310
160
43
39
Ho Chi Minh City, Vietnam
Xác nhận
confirm
Chào các bác.
Em đang muốn tìm hiểu về dự án này để mua để ở. Theo em tìm hiểu thì tại đảo này dự án có 3 các dạng : shophouse, Villas, ... nhưng giá sao để cao vậy ah 4000- 6000$.
Bác nào rành về pháp lý dự án này cho em Thoòng tin tham khảo. Thanks các bác

Reactions: dthanhnguyen1
Tập Lái
5/6/11
7
1
0
Xác nhận
confirm
Dự án dành cho giới siêu giàu, tiền nhiều xài không hết thì vác qua đây mua thôi

Reactions: Porsche711
Hạng B2
26/2/20
242
144
28
30
Xác nhận
confirm
Chào các bác.
Em đang muốn tìm hiểu về dự án này để mua để ở. Theo em tìm hiểu thì tại đảo này dự án có 3 các dạng : shophouse, Villas, ... nhưng giá sao để cao vậy ah 4000- 6000$.
Bác nào rành về pháp lý dự án này cho em Thoòng tin tham khảo. Thanks các bác
vị trí đẹp bđs đảo giành cho giới siêu giàu tận hưởng làm second home,, phân khúc khác, vị trí hiếm thì giá củng hiếm thôi bác,,, đảo phượng hoàng cua Nova củng ok, nếu bác phân vân về giá

Hạng B1
24/1/19
69
82
6
Xác nhận
confirm
vị trí đẹp bđs đảo giành cho giới siêu giàu tận hưởng làm second home,, phân khúc khác, vị trí hiếm thì giá củng hiếm thôi bác,,, đảo phượng hoàng cua Nova củng ok, nếu bác phân vân về giá
một sale Nova lên tiếng chăng, swanbay bên cạnh angel còn rẻ hơn cả aqua mà ko giới thiệu người ta. Còn bày đặt phân vân về giá.

Hạng B2
26/2/20
242
144
28
30
Xác nhận
confirm
một sale Nova lên tiếng chăng, swanbay bên cạnh angel còn rẻ hơn cả aqua mà ko giới thiệu người ta. Còn bày đặt phân vân về giá.
Dự án mới, dư án đảo, cái gì em biết thì em trả lời thôi, swanbay thì e k biết em k nói tới, bác có thẻ nói thêm phần swanbay vào chứ em có kêu gì về swanbay đâu nhỉ

Hạng D
26/8/05
2.587
10.064
133
Xác nhận
confirm
Dự án mới, dư án đảo, cái gì em biết thì em trả lời thôi, swanbay thì e k biết em k nói tới, bác có thẻ nói thêm phần swanbay vào chứ em có kêu gì về swanbay đâu nhỉ
E nói kg sai, về lý.
Nhưng nghe nó khó tin lắm. :D

Hạng B2
26/2/20
242
144
28
30
Xác nhận
confirm
E nói kg sai, về lý.
Nhưng nghe nó khó tin lắm. :D
khó tin gì đâu, hehe sự thật mà, giá rẻ hơn với nhiều sự lựa chọn để ở trên đảo nếu tc thấp k mua được biệt thự mà, còn swan bay thì em bó tay k rõ k nói, ai rõ thì cứ thêm option vào, em k động đến ai cả mà,

Hạng D
26/8/05
2.587
10.064
133
Xác nhận
confirm
Nếu mua ở Nhơn Trạch, đất dân quanh phà là tiềm năng, Swan Bay nghỉ dưỡng giá tốt, Swan Park cơ hội lên giá vì sát VĐ3.

Hạng B1
24/1/19
69
82
6
Xác nhận
confirm
Nếu mua ở Nhơn Trạch, đất dân quanh phà là tiềm năng, Swan Bay nghỉ dưỡng giá tốt, Swan Park cơ hội lên giá vì sát VĐ3.
báo đài nói vành đai 3 khởi công cuối năm nay. Không biết nên tin bao nhiêu % vậy anh?