Hạng B2
9/8/14
310
166
43
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Chào các bác.
Em đang muốn tìm hiểu về dự án này để mua để ở. Theo em tìm hiểu thì tại đảo này dự án có 3 các dạng : shophouse, Villas, ... nhưng giá sao để cao vậy ah 4000- 6000$.
Bác nào rành về pháp lý dự án này cho em Thoòng tin tham khảo. Thanks các bác

• Like
Reactions: dthanhnguyen1
Hạng C
26/2/20
508
450
63
34
Chào các bác.
Em đang muốn tìm hiểu về dự án này để mua để ở. Theo em tìm hiểu thì tại đảo này dự án có 3 các dạng : shophouse, Villas, ... nhưng giá sao để cao vậy ah 4000- 6000$.
Bác nào rành về pháp lý dự án này cho em Thoòng tin tham khảo. Thanks các bác
vị trí đẹp bđs đảo giành cho giới siêu giàu tận hưởng làm second home,, phân khúc khác, vị trí hiếm thì giá củng hiếm thôi bác,,, đảo phượng hoàng cua Nova củng ok, nếu bác phân vân về giá

Hạng B2
24/1/19
145
177
46
vị trí đẹp bđs đảo giành cho giới siêu giàu tận hưởng làm second home,, phân khúc khác, vị trí hiếm thì giá củng hiếm thôi bác,,, đảo phượng hoàng cua Nova củng ok, nếu bác phân vân về giá
một sale Nova lên tiếng chăng, swanbay bên cạnh angel còn rẻ hơn cả aqua mà ko giới thiệu người ta. Còn bày đặt phân vân về giá.

Hạng C
26/2/20
508
450
63
34
một sale Nova lên tiếng chăng, swanbay bên cạnh angel còn rẻ hơn cả aqua mà ko giới thiệu người ta. Còn bày đặt phân vân về giá.
Dự án mới, dư án đảo, cái gì em biết thì em trả lời thôi, swanbay thì e k biết em k nói tới, bác có thẻ nói thêm phần swanbay vào chứ em có kêu gì về swanbay đâu nhỉ

Hạng D
26/8/05
3.929
22.697
133
Dự án mới, dư án đảo, cái gì em biết thì em trả lời thôi, swanbay thì e k biết em k nói tới, bác có thẻ nói thêm phần swanbay vào chứ em có kêu gì về swanbay đâu nhỉ
E nói kg sai, về lý.
Nhưng nghe nó khó tin lắm. :D

Hạng C
26/2/20
508
450
63
34
E nói kg sai, về lý.
Nhưng nghe nó khó tin lắm. :D
khó tin gì đâu, hehe sự thật mà, giá rẻ hơn với nhiều sự lựa chọn để ở trên đảo nếu tc thấp k mua được biệt thự mà, còn swan bay thì em bó tay k rõ k nói, ai rõ thì cứ thêm option vào, em k động đến ai cả mà,

Hạng D
26/8/05
3.929
22.697
133
Nếu mua ở Nhơn Trạch, đất dân quanh phà là tiềm năng, Swan Bay nghỉ dưỡng giá tốt, Swan Park cơ hội lên giá vì sát VĐ3.

Hạng B2
24/1/19
145
177
46
Nếu mua ở Nhơn Trạch, đất dân quanh phà là tiềm năng, Swan Bay nghỉ dưỡng giá tốt, Swan Park cơ hội lên giá vì sát VĐ3.
báo đài nói vành đai 3 khởi công cuối năm nay. Không biết nên tin bao nhiêu % vậy anh?

Hạng B2
22/6/13
176
244
43
báo đài nói vành đai 3 khởi công cuối năm nay. Không biết nên tin bao nhiêu % vậy anh?
Vấn đề vốn cho đoạn 1 từ Nhơn Trạch đến Suối Tiên đã được khơi thông rồi bác, nguồn vốn vay phía Hàn Quốc và đối ứng. Đơn vị tư vấn thiết kế đã chọ và đang tiến hành bao gồm thiết kế và hỗ trợ đấu thầu. Phía bên Đồng Nai đã gấp rút lên phương án bồi thường giải phóng mặt bằng và duyệt đơn giá bồi thường. Giá giờ đã khác so với mặt bằng trước và sau tết rồi bác.