Hạng C
16/3/14
578
695
143
:D hết hàng rồi anh ơi, Off-tel chỉ còn 1 căn, và đang giữ chỗ shop 20tr . Phương thức thanh toán giống nhau cần thông tin gì ib em hỗ trợ web tham khảo : officetelq4.tkView attachment 1574078

Kiểu này hay, tuy nhiên giá thuê 15tr thì chắc phải tương lai chứ giờ chưa dc giá đó đâu. Officetel Rivergate cũng chỉ 11tr ko nội thất và 14-15tr full nội thất (cho căn 35m2)

• Like
Reactions: Mr. Bonclay
Hạng C
16/3/14
578
695
143
Em mới alo cho sàn, chủ đầu tư là petrolimex bắt tay với cty tư nhân foursquare, đất là của petrolimex. Công ty mới thành lập lần đầu tiên làm nên PR ko mạnh lắm, chờ thành công thì mới PR quảng cáo cho các dự án tiếp theo. Đất này là đất thuê, ko biết có rủi ro bị lấy lại trong thời gian nào đó trước 50 năm ko các bác. Con đường Nguyễn Khoái nhỏ vậy lại thêm cái cầu Nguyễn Khoái tương lai gây kẹt xe trầm trọng thì liệu làm ăn có ổn ko. Xin ý kiến của các bác trước khi tham gia. Các lô bán hàng sẽ bắt đầu rao tháng 4.

• Like
Reactions: hkh_OK
Hạng D
26/9/12
1.036
67.451
113
Ho Chi Minh City
Em mới alo cho sàn, chủ đầu tư là petrolimex bắt tay với cty tư nhân foursquare, đất là của petrolimex. Công ty mới thành lập lần đầu tiên làm nên PR ko mạnh lắm, chờ thành công thì mới PR quảng cáo cho các dự án tiếp theo. Đất này là đất thuê, ko biết có rủi ro bị lấy lại trong thời gian nào đó trước 50 năm ko các bác. Con đường Nguyễn Khoái nhỏ vậy lại thêm cái cầu Nguyễn Khoái tương lai gây kẹt xe trầm trọng thì liệu làm ăn có ổn ko. Xin ý kiến của các bác trước khi tham gia. Các lô bán hàng sẽ bắt đầu rao tháng 4.
Lấy lại thì cũng đền bù đàng hoàng chứ lo gì? Có phải xây không phép trên đất nhảy dù đâu.

Hạng B2
24/10/16
159
284
93
40
HĐ đi công chứng nên cũng không lo lắm !

Tập Lái
26/9/13
20
76
13
Các bác cho em hỏi Shophouse có bảng giá chưa ? nếu chưa có thì giá dự kiến khoảng bao nhiêu ah? Gđ xin cám ơn!

Hạng B2
24/10/16
159
284
93
40
cái kiểu này hợp đồng thuê hay hợp đồng mua bán bác.. cái rebuplic plaza mặt tiền công hòa có lối đi vào khu quận đội tới sân bay. khách sạn 5sao của intercontinental với phú long thuê đất của quận đội xây dựng là hợp đồng thuê căn. 1pn 51m2 full nội thất 2ty. cái này củng hợp đồng thuê nội bộ mua sạch giờ bán lại vài căn giá gốc.. hợp đồng thuê 38 năm. dưới 10 năm hoàn vốn. đang lên sở hữu vĩnh viễn như ariyana nha trang mà k biết đc k.
cũng y chang vậy , nhưng 50 năm ớ q4 này

Hạng B2
24/10/16
159
284
93
40
Hix hk ai mua cho em hết mà hỏi em trả lời luôn :D ngày 19/04 lễ mở bán ký hợp đồng động thổ luôn
cám ơn bác, địa điểm tố chức ở đâu bác, giờ có chính xác chưa ?