Hạng B2
24/10/16
159
284
93
40
giờ em muốn mua 1 căn OT thì còn ko ạ? ko mua giá sang tay thì giá chênh nhiều ko ạ?
cđt hết OT rồi, giờ toàn chuyển nhượng, e đang tính bán chênh 100, bác thay dc ko ? lô 24 , lầu > 6

Hạng B2
24/10/16
159
284
93
40
là ra giá cuối bao nhiêu bác ib em xem dc giá em mua ạ? tại thấy post đầu thấy 450tr rồi góp 4tr ham quá :))
450tr ko có đâu, hồi truoc đó rumor thôi, sau nay bán chinh thuc thì gia khác rồi !

đã inbox roi nhe

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
10/7/15
2
272
48
cđt hết OT rồi, giờ toàn chuyển nhượng, e đang tính bán chênh 100, bác thay dc ko ? lô 24 , lầu > 6
Chưa mở bán mà. Lỡ người khác đăng ký trùng căn? Hay giá công bố bán trên trời thì sao?

Tập Lái
10/7/15
2
272
48
Thằng Charmington bị oser chê như gì. Ngay cả thằng officetel có sổ hồng, tức 50 năm sau chưa chắc bị đuổi khỏi nhà, mà còn bị chê lên chê xuống như điên.

Thằng này không có sổ hồng, vị trí thua xa mấy thằng xung quanh, sau 50 năm hết hợp đồng thuê là ra khỏi nhà, giá cũng gần ngang ngữa... mà chưa thấy mấy anh vào chê nhỉ? Toàn thấy khen không thôi.

Hạng B2
24/10/16
159
284
93
40
Thằng Charmington bị oser chê như gì. Ngay cả thằng officetel có sổ hồng, tức 50 năm sau chưa chắc bị đuổi khỏi nhà, mà còn bị chê lên chê xuống như điên.

Thằng này không có sổ hồng, vị trí thua xa mấy thằng xung quanh, sau 50 năm hết hợp đồng thuê là ra khỏi nhà, giá cũng gần ngang ngữa... mà chưa thấy mấy anh vào chê nhỉ? Toàn thấy khen không thôi.
Cơ bản là trả nhẹ nhàng, Vị trí sát Q1 còn mong gì nữa bác. Sau có nhà thả cho thuê tự nuôi nó luôn trong 25 năm là hòa vốn, 25 năm con lại tự sử dụng. Nhìn chung có thêm 1 TS ko cần vốn ban đầu nhiều !

OT này bán luôn, chứ ko cần ưu tiên gì , khỏi lo giành dự .Chỉ có shophouse mới book ưu tiên thôi !

Hạng D
26/9/12
1.036
67.326
113
Ho Chi Minh City

Chỉ sợ có trục trặc khi triển khai dự án, chứ còn mọi thứ đều ổn hơn mấy dự án bác nêu tên: vị trí tốt hơn, thanh toán nhẹ nhàng hơn, kết cấu cũng phù hợp làm văn phòng hơn khi không có căn hộ. Nếu để cho thuê thì mua OT có vẻ dễ chịu hơn căn hộ....

Tập Lái
7/1/18
48
48
18
34
Chưa mở bán mà. Lỡ người khác đăng ký trùng căn? Hay giá công bố bán trên trời thì sao?
OT cọc hết rồi anh có giá bán và giá thanh toán hàng tháng cụ thể rồi . Sắp tới là đóng tiền ký HDMB cùng với lại mở bán shophouse luôn