Hạng B1
14/10/17
88
103
33
bán hàng
ông này bị thần kinh à,suất nội bộ mua rẻ hơn cả trăm triệu,tôi có khách mua thì tôi nói lấy được tôi đưa khách sang nói chuyện,bác chủ có phải bỏ tiền ra đâu,tự nhiên nhảy ra xổ như thằng thần kinh thế
bán hàng mùa vụ mà nói chuyện như đúng rồi, ông biết xuất nội bộ discount ? ngoại giao ? bộ ban ngành ? relation ? biết không mà mở miệng ra nói 100 triệu. Bác chủ k bỏ tiền ra thì ông đưa khách của ông gặp ai ? sale thiếu kiến thức, hiểu biết, bán hàng tạp nham đủ loại phân khúc như ông méo có cửa đi lùa nhé

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
bán hàng mùa vụ mà nói chuyện như đúng rồi, ông biết xuất nội bộ discount ? ngoại giao ? bộ ban ngành ? relation ? biết không mà mở miệng ra nói 100 triệu. Bác chủ k bỏ tiền ra thì ông đưa khách của ông gặp ai ? sale thiếu kiến thức, hiểu biết, bán hàng tạp nham đủ loại phân khúc như ông méo có cửa đi lùa nhé
Có bị điên không,có vấn đề đọc hiểu à,giá bác chủ post lên đó,bác ấy có suất nội bộ giá rẻ hơn,có khách tôi muốn mua tôi dẫn qua nc,được thì làm,tôi đụng vào mả tổ nhà ông hay sao mà ông xồ lên như chó dại thế,hay lại tính chửi tôi lấy lòng bác chủ rồi inbox bác chủ lấy khách chào dự án đấy.kaka.Tôi nói lại dự án nó bán gần hết rồi,tôi nói khó nghe nhưng cứ để đây,mèo nào bắt chuột náy thấy mức đầu tư quá hớp thì tôi nói đầu tư cái phù hợp hơn,còn xin lỗi khách mua đợt 1 đã vào tiền nhưng người bán lại các căn đẹp hầu như rất ít nhé,mua đầu tư là mua từ đợt 1,nhưng căn tương tự đợt hai chênh cả trăm triệu vẫn có người mua là biết thị trường ngon rồi,trâu chậm uống nước đục thôi.
Còn về bán hàng tạp nham,xin lỗi chứ hàng nào tôi cũng có,khách nào hàng nấy từ chung cư cao cấp đến biệt thự đất nền,biệt thự biển condotel tôi chơi tuốt,sale không phải cố bán một dự án mà là tư vấn cho khách dự án phù hợp với mức tiền và mục đích xuống tiền,tư vấn về phương hướng cho khách,tôi tạp nham đấy,có vấn đề gì không

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
Đúng rồi, topic là nói về đầu tư chứ không mua ở, mà bây giờ dự án nào cũng vậy 80% là đầu tư kể cả đất nền, chứ mua để ở chỉ 10-20% thôi. Mà đã mua đầu tư tức là người ta đã có nhà nên không phải người ta kg có kiến thức về bđs và có ít tiền nhàn rỗi rồi, nên nên sale này cần xem lại mình.
báo cáo với bác là mua đầu tư cũng là bán lại cho người ở,không lẽ bán cho ma.Người ở họ chấp nhận giá thì là bác lời rồi,đầu tư là sinh lời chứ làm gì nữa hả bác,em nói thẳng bác giận thì em chịu nhưng,bác không chấp nhận giá đó nhưng người khác chấp nhận,đầu tư quan trọng nhất là có người chịu mua lại,nếu không có người mua lại là thua,và tình hình thực tế cho thấy người mua đợt hai chênh giá so với đợt một mà họ vẫn mua đấy thôi

Hạng B1
14/10/17
88
103
33
bán hàng
Có bị điên không,có vấn đề đọc hiểu à,giá bác chủ post lên đó,bác ấy có suất nội bộ giá rẻ hơn,có khách tôi muốn mua tôi dẫn qua nc,được thì làm,tôi đụng vào mả tổ nhà ông hay sao mà ông xồ lên như chó dại thế,hay lại tính chửi tôi lấy lòng bác chủ rồi inbox bác chủ lấy khách chào dự án đấy.kaka.Tôi nói lại dự án nó bán gần hết rồi,tôi nói khó nghe nhưng cứ để đây,mèo nào bắt chuột náy thấy mức đầu tư quá hớp thì tôi nói đầu tư cái phù hợp hơn,còn xin lỗi khách mua đợt 1 đã vào tiền nhưng người bán lại các căn đẹp hầu như rất ít nhé,mua đầu tư là mua từ đợt 1,nhưng căn tương tự đợt hai chênh cả trăm triệu vẫn có người mua là biết thị trường ngon rồi,trâu chậm uống nước đục thôi.
Còn về bán hàng tạp nham,xin lỗi chứ hàng nào tôi cũng có,khách nào hàng nấy từ chung cư cao cấp đến biệt thự đất nền,biệt thự biển condotel tôi chơi tuốt,sale không phải cố bán một dự án mà là tư vấn cho khách dự án phù hợp với mức tiền và mục đích xuống tiền,tư vấn về phương hướng cho khách,tôi tạp nham đấy,có vấn đề gì không
anh ăn gì e cúng a cái ạ, cái định mệnh nhà a, ngta làm vietbank có suất nội bộ của king, chứ lấy gì nội bộ NC, mà ông chào khách của ông mua chênh 100 tr, hay bán hàng tạp nham nhiều quá rồi lú mịa rồi

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
anh ăn gì e cúng a cái ạ, cái định mệnh nhà a, ngta làm vietbank có suất nội bộ của king, chứ lấy gì nội bộ NC, mà ông chào khách của ông mua chênh 100 tr, hay bán hàng tạp nham nhiều quá rồi lú mịa rồi
hơ,mua xong không bán lại được à,có chính sách cấm bán thì thôi,chứ được bán lại thì mua bán lại,bị thần kinh hay sao mà cúng

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
Dạ, mình thấp cấp nên mình kg dám mua.
tầm tiền bác thì đầu tư cái gì vừa tiền thôi,em thật cao quá không đầu tư được thì không có nghĩ người khác không đầu tư được đâu bác,bác thấp cấp nhưng mua chung cư nhớ mua tầng cao nha,thấp quá bụi bặm

Tập Lái
10/7/15
2
272
48
Vậy bác là khách hàng nhưng không phải là khách hàng mục tiêu của dự án này rồi bác ơi,có một số dự án phù hợp túi tiền và đầu tư với bác,nếu bác thấy hứng thú thì inbox em
Dự án này ra hàng coi như gần hết nên em tâng nó lên cũng chả xơ múi gì được thêm đâu,chỉ là tranh luận chút về góc nhìn đắt rẻ và đầu tư thôi ạ
Ví dụ như bây giờ vin ba son là không có hàng để mua ,và mức giá bán chênh bây giờ là tầm 800t cho căn một phòng ngủ
Không biết thật không nữa. Dự án căn hộ đầu tay mà nó bán gần hết cả block ngay đợt bán đầu tiên, với giá trên trời nữa.
Kinh nghiệm dự án nào bị chê, làm ngược lại ắt thành công. Mà nói vậy chứ dự án nào mở bán mà OSer không chê.

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
Không biết thật không nữa. Dự án căn hộ đầu tay mà nó bán gần hết cả block ngay đợt bán đầu tiên, với giá trên trời nữa.
Kinh nghiệm dự án nào bị chê, làm ngược lại ắt thành công. Mà nói vậy chứ dự án nào mở bán mà OSer không chê.
thật hay không bác cứ điện hỏi sale tháp A là biết liền,em không chuyên dự án này nhưng nhìn list nội thất của nó thì thật sự là chơi lớn đó,cái em thấy nhược điểm của nó là chênh lệch thiết kế diện tích tim tường và lọt lòng khá lớn

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tháp A kín hết rồi, mấy ông ko mua dc tháp A phải bay qua mua tháp C, giá chênh nhau vài trăm (sale báo chênh 400). Bác nào có list nội thất chi tiết share với, hôm trước xem loáng thoáng hình phòng ngủ chỉ lát gạch chứ ko lót sàn gỗ??