Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Đất nền cũng tùy khu tùy hên xui nữa, theo mình 2018 trở đi thì mua bds cũng để làm của để dành chứ không phải dễ nuốt. Vì tiền đâu phải lá mít, người cần nhà để ở thì nhiều mà họ không có khả năng. Còn mua CC cấp cho thuê thì khả năng kg thu hồi vốn nổi.
MUA ĐẤT ĐAI QUAN ĐIỂM E LÀ MUA ĐỂ ĐÓ... 5 HAY 7 NĂM KO NGÓ ĐẾN: lúc đó mới chốt lãi bác ah. chứ mua bán liền tay e ko thích ...mệt lắm ... ko đáng với thời gian bỏ ra làm

Hạng B2
26/11/17
312
341
73
bác nói chuẩn đấy mua để dành thôi, chứ em thấy để tiền trong ngân hàng thì cũng khó mà ngủ ngon

• Like
Reactions: Nam Nga
để em hiền
1/4/05
3.799
93.121
113
Bạn @Nam Nga có thù gì mới bà Lâm vậy ta? Nghe nói bả đối xử với nhân viên cũng ổn lắm mà.

để em hiền
1/4/05
3.799
93.121
113
Ở đây là phân tích nhì6u khía cạnh lợi hại thiệt hơn của dự án, dự đoán tương lai của cc cao cấp chứ không phải thù gì bạn. So sánh số tiền bỏ ra và cái mình nhận được.
Mình có liên quan tí với Hoa Lâm đã ko mún nói xấu họ rồi, anh làm Vietbank đương nhiên là có suất nội bộ, ko thích thì thôi chứ sao quyết liệt dìm hàng vậy thì hơi lạ. :) ;) Mà nhân viên VB đủ tiền đú căn này thì chắc không thể là nhân viên quèn rồi.

để em hiền
1/4/05
3.799
93.121
113
Mình nhắc lại là chỉ phân tích so sánh dự án, không dìm hàng, phân thích theo cảm nhận, khách quan, không phải sales nói tốt mình nói tốt theo được, cái tốt mình thấy thì nói tốt cái xấu mình nhìn thấy nói xấu. Còn bạn có thắc mắc gì ib nhé, nv quèn với không quèn là sao. cũng là con người hết, họ mua nhà vì được gđ cho hay làm gì đó chứ đâu nhất thiết lấy tiền lương, có gì ib nhé cám ơn bạn.
Đừng lo ấy ơi. Ha ha ... Anh Thanh TGĐ cũ của Vietbank có nick trên này đó.

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
Đừng lo ấy ơi. Ha ha ... Anh Thanh TGĐ cũ của Vietbank có nick trên này đó.
Được giảm 6% quá thơm còn dẩu mỏ ra chê,thị trường mới là câu trả lời tốt nhất cho mọi nhận định,rổ hàng bay vèo trong hai nốt nhạc.kaka

• Like
Reactions: chuongmed
để em hiền
1/4/05
3.799
93.121
113
Được giảm 6% quá thơm còn dẩu mỏ ra chê,thị trường mới là câu trả lời tốt nhất cho mọi nhận định,rổ hàng bay vèo trong hai nốt nhạc.kaka
Em thì không có như cầu nên không quan tâm, trc đó em vẫn khuyên đồng nghiệp ai có nhu cầu nên để mắt đến con này (tụi em đều có xuất nội bộ, và thường đc làm việc trực tiếp với bà Lâm), giờ gặp lại nhiều người tiến hùi hụi vì đã không nghe lời em. ;) ;) ;) Chắc họ phải chờ những đợt sau, vì nhà Hoa Lâm còn ít nhất 2 dự ớn căn hộ khủng hơn nhìu ở SG.