Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
tầm tiền bác thì đầu tư cái gì vừa tiền thôi,em thật cao quá không đầu tư được thì không có nghĩ người khác không đầu tư được đâu bác,bác thấp cấp nhưng mua chung cư nhớ mua tầng cao nha,thấp quá bụi bặm
nói thật e hơn nghi ngờ việc bác này làm sales. Lý do; bác làm sales mà cách bác nói giống đại gia bố đời thiên hạ quá (thay vì mềm mỏng để bán được hàng). nói xin lỗi bác luôn: bác đã gặp người ta chưa mà bác nói người ta "thấp cấp với chả cao cấp" . ai Lên đây cũng để chia sẻ thông tin đầu tư và kinh nghiệm đầu tư BDS chứ éo ai rảnh để khoe TK mình có bao nhiêu tiền hay mình làm chức vụ gì, giàu hay nghèo... Chưa biết người ta ra sao, cũng như bản thân bác hãy nhìn xuống tờ rim coi có ngon lành cành đào hay ko (cách ứng xử nói năng này thì tầm chắc chắn ko thể cao được) thì đề nghị bác khiêm tốn chút khi giao tiếp; hở ra ko như ý bác là bác phán ngay và luôn "thấp cấp với chả cao cấp". Vãi bác... Sales như bác cá luôn là khách éo mua hàng của bác đâu vì thấy ghét ... đơn giản thế thôi
Vài lời cùng bác để ứng xử trong cuộc sống cho phù hợp.... cứ hơn người đi rồi đứng trên cao dòm xuống hạ giới mà phán bác ựa hihihi... chứ đứng ngang hay dưới người ta mà phán thì nghe thối vãi đái đấy bác... nó hơi tế nhị và khó nghe nhưng thực tế cuộc sống nó thế
e lúc mới ra đời cũng hay ăn nói cái kiểu ' cao cao tại thượng" bị dập cho vỡ bàn tọa nhiều phen... giờ mới thấy cách ứng xử lịch thiệp, chân thành, khiêm cung nó quan trọng lắm lắm đấy bác.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
mua kg mình bán lại tháp A đúng giá CDT, mà của mình xuất nội nội nhé, ib sớm
căn số 7 và số 10 tầng cao đó,bác lấy được báo em,phí em bao nhiêu bác cho luôn,được thì em làm thôi ạ

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
nói thật e hơn nghi ngờ việc bác này làm sales. Lý do; bác làm sales mà cách bác nói giống đại gia bố đời thiên hạ quá (thay vì mềm mỏng để bán được hàng). nói xin lỗi bác luôn: bác đã gặp người ta chưa mà bác nói người ta "thấp cấp với chả cao cấp" . ai Lên đây cũng để chia sẻ thông tin đầu tư và kinh nghiệm đầu tư BDS chứ éo ai rảnh để khoe TK mình có bao nhiêu tiền hay mình làm chức vụ gì, giàu hay nghèo... Chưa biết người ta ra sao, cũng như bản thân bác hãy nhìn xuống tờ rim coi có ngon lành cành đào hay ko (cách ứng xử nói năng này thì tầm chắc chắn ko thể cao được) thì đề nghị bác khiêm tốn chút khi giao tiếp; hở ra ko như ý bác là bác phán ngay và luôn "thấp cấp với chả cao cấp". Vãi bác... Sales như bác cá luôn là khách éo mua hàng của bác đâu vì thấy ghét ... đơn giản thế thôi
Vài lời cùng bác để ứng xử trong cuộc sống cho phù hợp.... cứ hơn người đi rồi đứng trên cao dòm xuống hạ giới mà phán bác ựa hihihi... chứ đứng ngang hay dưới người ta mà phán thì nghe thối vãi đái đấy bác... nó hơi tế nhị và khó nghe nhưng thực tế cuộc sống nó thế
e lúc mới ra đời cũng hay ăn nói cái kiểu ' cao cao tại thượng" bị dập cho vỡ bàn tọa nhiều phen... giờ mới thấy cách ứng xử lịch thiệp, chân thành, khiêm cung nó quan trọng lắm lắm đấy bác.
cái nào lợi cho nhà đầu tư thì nói họ mua,không lợi thì thôi,khách hàng họ tin mình vì mình nói có lý thôi chứ khách hàng toàn đầu có sạn cả,chỉ là mình dùng lời lẽ không mềm mỏng thôi mừ.kaka

• Like
Reactions: tikitudo
Tập Lái
9/9/15
12
49
28
34
Em chính chủ căn số 10 block C nhượng lại giá gốc cđt. Bác nào quan tâm inbox e nha.
Hoặc Viber 090 9 3 năm 45 tám 9

Hạng B2
26/11/17
312
341
73
Em chính chu căn tầng 12 - 03a block a, bác nào lấy em để lại chênh chút xíu

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Có vẻ nhiều anh muốn xả hàng :D
Nhìn thị trường cc và cái gọi là " cao cấp" trên giấy của dự án này thì người có lý trí và kinh nghiệm biết phải làm gì thôi bác dù mấy ô sales vẫn chanh chua lý sự cùn... mịa... tiền có phải vỏ hến đâu. Dư tiền đi làm từ thiện còn được cái danh !!!!!

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Nhìn thị trường cc và cái gọi là " cao cấp" trên giấy của dự án này thì người có lý trí và kinh nghiệm biết phải làm gì thôi bác dù mấy ô sales vẫn chanh chua lý sự cùn... mịa... tiền có phải vỏ hến đâu. Dư tiền đi làm từ thiện còn được cái danh !!!!!
Cc nào cũng có vài anh lướt sóng mà bác, e đang đợi xem nhà mẫu, thích chổ này ở cái vị trí đi lại thuận tiện :)

Hạng B2
26/11/17
312
341
73
Mình là nguoi mua, cũng thử ra hàng xem thế nào. Xã hội có nguoi nọ nguoi kia nên khái niệm lý trí và kinh nghiệm nó vô cùng lắm bác ah. Thêm nữa thằng nhóc con nó cũng biết tiền ko phải vỏ hến. Anh em cứ đợi xem cuoi năm nay nó thế nào rỗi hãy kết luận bác ah

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Chờ cuối 2018 vậy.
nếu các bác đầu tư CC cao cấp thì e khuyên các bác nên chờ: khẳng định với các bác xu thế là ko tăng vùn vụt đâu.
Nền đất thì còn khả dĩ tăng nhiều .... chứ CC thì an cmn tâm