Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Theo như phân tích của 2 anh ở trên chắc Kingdom khỏi bán luôn kkk
Vẫn bán tốt: vấn đề là ....................giá!!!!!!!!!!!!!!
Phân tích để có kinh nghiệm đầu tư thôi: mục đích của diễn đàn này là thế mà. ai lên đây một thời gian chắc chắn kiến thức và kinh nghiệm đầu tư BDS đều có bước trưởng thành nếu chịu khó mổ xẻ nhiều chiều và lắng nghe người khác nói (dù người ta nói đúng hay sai )
bác có ý gì hay dở về dự án này mời bác nêu lên. e ko phải sales cũng ko phải đối thủ cạnh tranh với Hoa lâm nên bác đừng lo e dìm hàng hê hê

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
À Kingdom có 2 điểm trừ phụ:
1. như bác Đồng Xanh nói, phía sau có trường học ổn ào. Block nào quay mặt về hướng này giảm giá trị.

2. Block quay mặt ra đường THT thì thoát được tiếng ồn của các em học sinh. Nhưng rồi sẽ đối mặt khoảng 2 năm khi máy móc xây trung tâm thương mại hoạt động ồn ào. Mua tầng thấp thì bị ồn lâu dài và ổn định luôn (!)... khi trung tâm thương mại hoạt động.
Nói chung ai có tiền thì nên mua tầng trên 20 mới thoát được.

Điểm cộng phụ là có tiền (chắc cc này đầy) chạy cho con vào trường điểm cấp 2 Nguyễn Văn Tố thì chiều cho nó tự về chung cư, khỏi mất công đưa đón
Con vào Nguyễn Văn tố nghe đồn mất 3000 đô đấy bác. Đúng là con vào đây học rồi ở Kingdom thì quản con chặt như buộc bánh chưng haha

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: pcloud
Tập Lái
9/9/15
12
49
28
34
Theo như phân tích của các bác thì căn số 10 của e quả là đẹp nhất dự án hiện tại rồi, ko hề thua kém Block sắp mở bán, giá lại rẻ hơn nhiều.
Các bác quan tâm inbox e nhượng lại nhanh.

Hạng B2
26/11/17
312
341
73
Thây bác đồng xanh và bác khanhhoangdragon như kiêu 1 kạ ấy nhỉ

Tập Lái
4/3/18
3
2
0
50
Hôm nay em đi hỏi thì sale nói GĐ 1 bán gần hết chỉ còn 1 it viêw tây nam . Hỏi sang GĐ 2 mặt THT và TT thì đưa ra bảng giá khoảng 63 triệu /m2 . Còn bảo phải đặt 100 tr giữ chỗ nếu chọn vị trí đẹp nhưng ko bảo đảm ngày mở bán sẽ là giá này vì có thể tăng thêm 5-7% . Muốn mua mà sao hồi hộp quá các bác . Cứ thổi giá lên hoài biết đâu mà tính .Các bác cho ý kiến ạ