Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Đúng là mấy đứa não bé thường có giấc mơ xa vời vậy đó.Cứ tiếp tục mơ về ngôi nhà và những đứa trẻ nhé
Dạ não e bé lắm ạh nó nằm vừa trong sọ của e thôi ạh . Não bác to gấp 4 gấp 5 lần em rồi em hiểu ạh

Hạng D
22/12/09
3.152
18.503
113
Thái Bình
Dạ anh ko lái xe tải nha nhóc, anh chỉ nói khả năng lái xe của anh lái xe tải đc chứ ko phải nhóc trình kém mà còn thiếu hiểu biết cứ thích ẳng ắng:D
Ối, anh biết sủa như vậy lâu chưa ạ

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Hehe. Giá đó thì chắc anh em mình lại phải mơ tiếp bác ạ! Em đoán là giá khoản 1250 - 1300tr chưa ra giấy.
Toàn mấy nhóc tào lao xe cũng chưa có mà nói chuyện thế giới còn có giấc mơ đáng yêu phết thôi bỏ qua cho các em ấy đi bác:rolleyes:

Hạng B2
3/11/17
428
251
43
34
Mình mơ duới 1ty2 ra giấy và bao gồm pk , at dầu 1 cầu, khả thi ko bác ?
Khả thi mà bác. vì chưa tính phụ kiện là 1180. Nếu bác không gấp xe thì từ từ lấy cho rẻ. Khỏi mua phụ kiện. Nhưng mà năm sau thì TMV đem Fortuner về ráp rồi không nhập nữa. Bác có care xe lắp xe nhập không?

Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Khả thi mà bác. vì chưa tính phụ kiện là 1180. Nếu bác không gấp xe thì từ từ lấy cho rẻ. Khỏi mua phụ kiện. Nhưng mà năm sau thì TMV đem Fortuner về ráp rồi không nhập nữa. Bác có care xe lắp xe nhập không?
Không care nhưng mua bay giờ năm sau nó ráp xe mất giá, mà chờ có khi tới 2020 mới ráp xong .

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Mình ủng hộ xe lắp ráp

• Like
Reactions: TOYOTA SÀI GÒN
Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Mỗi thương hiệu nó có 1 cái giá của nó bác ạ, không phải tự nhiên mà bó có cái giá đó, giống như cái đồng hồ vậy, 100g-200g sắt thép nó vận bán được cả triệu USD. Vậy thôi bác, bác không thể nói người mua cái đồng hồ cả triệu USD là dốt nát. Trong khi chỉ cần vài trăm nghìn VNĐ đã mua đươci cái đồng hồ điện tử Casio xài thiên thu, hehe.
Thà nó là Bugatti, Rolls Royce hay Bentley, MayBach tại sao nó có giá đắt gấp chục lần chiếc xe bình thường: tại vì nó độc, nó chế tạo bằng vật liệu cao cấp, nó có công nghệ cao, an toàn, những cái tinh tuý nhất, mới nhất của ô tô nó có tất... và nó sang trọng. Vậy xe Toyota Việt Nam nó có gì hơn các xe khác? Công nghệ : Không (cũ, lạc hậu), Vật liệu chế tạo : TônCạc Tông, An toàn : RIP , sang trọng : Càng không (xe nào cũng làm taxi được). Vậy lí do gì nó lại bán giá cao hơn các dòng xe của các hãng khác : vì tâm lý bầy đàn tồn tại rất lâu rồi, vì các Fan của hội Cuồng Thánh vẫn còn rất đông và nguy hiểm vì đã trót mua rồi nên sợ chê bai, tẩy chay sẽ bán lại lùa gà không được giá nên cứ tung hô nào là bền, lành...