Hạng C
28/2/12
555
788
93
Bác chủ cho em hỏi xíu. Bác nói chỗ giữ xe ở bến tàu lấy xe của bác cho người khác thuê khi bác đi ra đảo chơi là sao? Có phải chỗ giữ xe đó kêu bác đưa chìa khóa xe để họ dời xe tới lui khi có việc cần? Bác nói rõ chi tiết này cho em với

Cùng thắc mắc, vì đang dự tính đi chơi và gửi xe như Ad.
(Mình hy vọng chuyện này nói về chiếc xe máy trên đảo, không liên quan tới chiếc Aveo trên đất liền)

Hạng C
6/3/11
843
594
93
nhà em có xe mấy năm rồi
rủ vợ đi SG - ĐL = xe hơi ( trên đường có cô chú ruột nhiều - Định Quán - Bảo Lộc ) mà nhất quyết vợ em ko đi
toàn đi ĐL = mbay
chán lắm
vợ bác đồng điệu chuyện này quá

• Like
Reactions: Kenispimp
Tập Lái
24/4/15
24
62
33
nhà em có xe mấy năm rồi
rủ vợ đi SG - ĐL = xe hơi ( trên đường có cô chú ruột nhiều - Định Quán - Bảo Lộc ) mà nhất quyết vợ em ko đi
toàn đi ĐL = mbay
chán lắm
vợ bác đồng điệu chuyện này quá
hồi trước vợ em cũng nói vậy, em chỉ nhẹ nhàng: "thôi em đi máy bay đi, anh cho con khác quá giang rồi mình gặp nhau trên ĐL" thế là từ đó vợ em luôn đòi đi xe :D

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
14/9/14
30
10
8
49
Thích wua! Đi phượt như thế mới cảm nhận được nhìu đấy bác chủ!!! GĐ mình cũng đang tính một vòng từ SG lên Tây nguyên (đi đường HCM) đến Đà Thành., rồi vòng vào QL1A dọc các tỉnh ven biển miền Trung về lại SG!! haha... Cho mình hỏi đường qua đèo Cả >> Đường Hầm đã cho thông xe chưa mấy bác ??

Hạng B2
19/7/15
323
446
63
44
Cùng thắc mắc, vì đang dự tính đi chơi và gửi xe như Ad.
(Mình hy vọng chuyện này nói về chiếc xe máy trên đảo, không liên quan tới chiếc Aveo trên đất liền)
chính xác là nói về xe máy.
chứ ô tô mình sao dám cho ai thuê?

• Like
Reactions: mx4b
Hạng B1
8/4/15
81
215
33
39
:3dcuoigif: vợ chồng em cũng đồng điệu giống vợ chồng bác. Ngặt nỗi ở chung ông bà già, không có kiểu muốn đi là xách ba lô lên đi. Muốn đi thì lâu lâu thấy vui mới xin đi, không thì hờn giận lên xuống. Ở riêng như vợ chồng bác chủ cũng sướng nhể.
Vc mình cũng sống chung với Ba ma mà! Có tiền đâu mà mua nhà riêng chớ kkk

Hạng B1
8/4/15
81
215
33
39
Em khâm phục anh chủ , vợ chồng con cái ăn chơi thoải mái , nói là làm , chẳng ngại tiền bạc ... Và đặc biệt cảm thấy nể anh chủ về khâu gia đình , lo cho vợ con , chẳng ngại nắng sương , đường mương cũng nhảy :D
Mà cũng công nhận 2 đứa con anh chủ dễ thiệt , chẳng bù 2 đứa con mình nó quậy và nhõng nhẽo mệt luôn ... Chắc ko đi đc như anh chủ :D
Thank bác ! 2 đứa đệ tử nhà mình nó cũng quậy và nhõn nhẽo lắm. Nhưng đi du lịch là nó ko quậy kìnlaj zậy đó