Hạng C
15/6/13
774
538
93
Đang ngủ mà bị mưa có giải pháp nào tránh ko?
ps: chủ thớt là nữ à :D

• Like
Reactions: pematxanh
Hạng B2
9/3/15
468
586
93
43
Các bác đi cuối tuần phải book trước, full nha mấy bác
Giá như sau
Người lớn 150k
Trẻ em 50k nhé

Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
dự là sẽ có vài bác thử cảm giác mới mẻ dưới biển,kakakaa

Hạng C
31/8/09
745
227
43
Saigon
Ban đầu em cũng nghĩ như các bác...tìm cảm giác lạ giữa trơi sao nhưng...

Dạ thưa các bác, em đã trải nghiệm vụ này ở Lagi rồi, kg phải là ngủ lều tại Coco nhưng cũng vì thấy trên mạng quảng cáo ở nhà kiểu home stay, người ta ăn gì mình ăn nấy cũng rất lãng mạng nên đã đút đầu vào. Tới nơi thì xung quanh toàn là những đập nuôi tôm, bốc mùi và đủ thứ côn trùng. Mà em thấy hầu như các khu vực gần biển Lagi rất nhiều những chổ nuôi tôm như vậy.

Phòng ốc kiểu bungalow cũng ok nhưng khi vợ hỏi "anh ơi tại sao phòng mình không có máy lạnh" thì em xém té. Mới đầu nghĩ thôi kệ ngủ kế bên biển cói gió rồi kg sao. Cô chủ nhà rất thân thiện, nấu cơm và ăn chung với tụi em xong rồi em chui về phòng. Tối đó 2 đứa kg cách nào ngủ được vì nóng cho dù trong phòng có quạt, em còn vào bếp chôm thêm một cái quạt công nghiệp về nhưng kg ép phê tại vì cái mùng làm việc quá hiệu quả. Muổi kg vào được nhưng một tí gió cũng kg vào được, thử thò chân ra ngoài thì bị mất máu ngay.

Sáng hôm sau, 6g sáng là dậy chào chủ nhà và lên xe bật máy lạnh lên max chạy 1 phát vào KS 4 sao tại Mũi Né cho dù đã trả tiền cho 3 đêm và không được hoàn tiền.

Nói chung việc ngủ ngoài trời như vậy chỉ thích hợp cho 1 đêm và cho những ai chịu được nóng, muổi chích, vả vợ xé xác. Cho tới bây giờ, mỗi lần book phòng khách sạn ở biển là vợ liếc em với hai từ La Gi trên môi :3dcuoi: