Hạng C
7/1/10
540
1
0
Trời đi xa dữ vậy thì em không đu theo được rồi. Chúc các bác vạn sự như ý.

---------------------------------------------------
Linh hoạt trong môi trường linh hoạt
Càng già, càng dẻo, càng dai

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
daugia24h nói:
Bác chủ thớt đi như vậy thì chỉ cưỡi ngựa xem hoa thôi, di chuyển quá nhiều.
bác xem lại , nếu vừa đi vừa chơi thì mỗi nơi dừng chân bác nên để 1 ngày 2 đêm để tham quan.
Bac noi thế chết em! em đi còn vơ con và cả Ông bà giả nữa , nên vừa đi vừa tham quan nghĩ ngơi, chứ có cưởi ngựa gi đó đấu.. hichic

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
PutinVn nói:
Trời đi xa dữ vậy thì em không đu theo được rồi. Chúc các bác vạn sự như ý.

---------------------------------------------------
Linh hoạt trong môi trường linh hoạt
Càng già, càng dẻo, càng dai

Nếu bác không đi xa được, thì đi chung một đoạn cho vui!

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
haobui nói:
Cha già này sung dữ . Có ghé Phan Thiết thì hú em nha . E đem mấy lít nước mắm gửi họ hàng ăn Tết .

Di nhien co ghé Phan Thiết rồi, Anh se ráng mang ít nước mắm ra bác làm quà Tết . HIC

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Đi thế này chắc bác làm chuyến đi 1 mình rồi , vừa xa vừa lâu  còn vượt biên nữa ... Hehe bái phục  bác

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
chevol nói:
Thân chào các bác.
Sau qua trinh chuần bị, tich cóp thóc lúa và tich lũy kinh nghiêm , đồng thời  được sự cho phép của " Cấp trên" em quyết đinh tổ chức một chuyến du hành đặt biệt nhân dịp Têt Con Mèo 2011. Em xin trinh bay lộ trình của mình và rât mong đơợc sự chỉ giáo của AE.
1/ Khời hành ngày 26 tết Âm lịch theo lộ trình : Saigon - Qui Nhon  - Đông Hà theo dường Quốc lộ 1, doạn hai : Đông Hà - Hà Nội  theo dường Hồ Chí Minh.
2/ Mồng 1 tết thăm viếng chùa chiền và thăm bà con tại Hà Nội - Hài Phòng
3/ Mồng 2,3 Tết tham quan Thác Bản Dốc theo đường Lang Son
4/ Mông 4,5,6,7,8 : Thưc hiện chuyến tham quan theo lộ trình : Hà Nội - Điên Biên - Cửa Khầu Tây Trang -Luângrrabang - Vientian - Thakhet - Cửa Khầu Cầu Treo ( Hà Tinh) .
5/ Chăng cuối về sai gon thi dê rồi, nên em không cho lô trình nữa.
Nhờ các bác hô trợ giúp em các thông tin sau:
1/ Lộ trình tham quan Thac Bản Dôc thì nên đi theo dường nào thì thuân tiên va dễ đi
2/  Đường sang Lào từ của Khầu Tây trang đến Luangprabang co dễ đi không và thời gian bao lâu nếu khỏi hàng buổi sáng từ Tây Trang đến dia điểm trên và thủ tục tại Của Khầu này có gì phức tạp không
3/ Dường từ Luângprbang đến khu Tam Giac Van ( vùng mõm sông giáp biên giới 3 nước Lào - Mianna, Thailand thi nên đi dường nao và cố thể đi về trong ngày hay không.
4/ Từ Vientian về đến Cầu treo dai bao nhieu và thủ tục tại Của Khầu này co nhanh không?
Bác nào cô thống tin về khách sạn, nhà hàng tại Luangprbang, Vietian thi giúp em với.
Cuối cùng cảm ơn các bác đã đọc bải của em, Nếu bác nào sắp xêp thời gian tham dự từng chặng hoặc cà tuyến thì cùng di với em cho vui, du sao hai vẫn hơn môt, nhất là lộ trình sang Lào.
Chân thành cảm ơn các bác nhé. Rất mong sự hổ trợ của các Bác
"Cấp trên" nào duyệt Tour này dzậy ta?!

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
Santa_Lucia nói:
chevol nói:
Thân chào các bác.
Sau qua trinh chuần bị, tich cóp thóc lúa và tich lũy kinh nghiêm , đồng thời  được sự cho phép của " Cấp trên" em quyết đinh tổ chức một chuyến du hành đặt biệt nhân dịp Têt Con Mèo 2011. Em xin trinh bay lộ trình của mình và rât mong đơợc sự chỉ giáo của AE.
1/ Khời hành ngày 26 tết Âm lịch theo lộ trình : Saigon - Qui Nhon  - Đông Hà theo dường Quốc lộ 1, doạn hai : Đông Hà - Hà Nội  theo dường Hồ Chí Minh.
2/ Mồng 1 tết thăm viếng chùa chiền và thăm bà con tại Hà Nội - Hài Phòng
3/ Mồng 2,3 Tết tham quan Thác Bản Dốc theo đường Lang Son
4/ Mông 4,5,6,7,8 : Thưc hiện chuyến tham quan theo lộ trình : Hà Nội - Điên Biên - Cửa Khầu Tây Trang -Luângrrabang - Vientian - Thakhet - Cửa Khầu Cầu Treo ( Hà Tinh) .
5/ Chăng cuối về sai gon thi dê rồi, nên em không cho lô trình nữa.
Nhờ các bác hô trợ giúp em các thông tin sau:
1/ Lộ trình tham quan Thac Bản Dôc thì nên đi theo dường nào thì thuân tiên va dễ đi
2/  Đường sang Lào từ của Khầu Tây trang đến Luangprabang co dễ đi không và thời gian bao lâu nếu khỏi hàng buổi sáng từ Tây Trang đến dia điểm trên và thủ tục tại Của Khầu này có gì phức tạp không
3/ Dường từ Luângprbang đến khu Tam Giac Van ( vùng mõm sông giáp biên giới 3 nước Lào - Mianna, Thailand thi nên đi dường nao và cố thể đi về trong ngày hay không.
4/ Từ Vientian về đến Cầu treo dai bao nhieu và thủ tục tại Của Khầu này co nhanh không?
Bác nào cô thống tin về khách sạn, nhà hàng tại Luangprbang, Vietian thi giúp em với.
Cuối cùng cảm ơn các bác đã đọc bải của em, Nếu bác nào sắp xêp thời gian tham dự từng chặng hoặc cà tuyến thì cùng di với em cho vui, du sao hai vẫn hơn môt, nhất là lộ trình sang Lào.
Chân thành cảm ơn các bác nhé. Rất mong sự hổ trợ của các Bác
"Cấp trên" nào duyệt Tour này dzậy ta?!
Bác đã hổi thỉ em trả lời, em có 3 loại " Cấp trên" không biết bác hỏi loại nào, nên em đành trả lời tất cả
1/ Cấp trên ăn chơi nhảy mú: Kienvang@, muidai, lovesanta, santalucia, manhodessa, makafe
2/ Cấp trên làm ăn kiếm tiền : Partner
3/ Cấp trện trực tiếp tinh thần : Gấu mẹ và các gấu con
Nếu bác SL có ý định hỏi thêm xin phép như thế nào thì em xin mời bác cafe dể giải bày