Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
16/8/07
1.903
613
113
53
phuhaonguyen nói:
Có lẽ quán hủ tíu mà bác SUV7 nói là quán Sáu Sen?
Ngoài ra còn có Hủ tíu sa tế trên đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, lẩu bò Ba Chuông đường Lý Thường Kiệt...
Quán này e hay ăn từ lúc còn lớp 10-12 ở Mỹ Tho.

thichmexe nói:
phuhaonguyen nói:
Ngoài ra còn có Hủ tíu sa tế trên đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, lẩu bò Ba Chuông đường Lý Thường Kiệt...

Chài chài...bác cũng dân Mỹ Tho sao???? Bác học trường nào vậy???

Zới thiệu luôn bác SUV là anh của thằng bạn học cùng khóa...mà thằng bạn này ngày xưa nó dzớt con bồ của em:D:D:D:D (hay em dzớt của nó rồi nó dzớt lại:D:D:D)...và hiện nay ổn là em rể của thằng bạn học chung mấy năm cấp 2-3 của em:D:D

Nếu bác nào từng học Nguyễn Đình Chiểu thì zô đây tí nhé:

[link]http://lengochan.6.forumer.com/[/link]

B
BốnMắt
Guest
- bomdien: Dạ, em chính hiệu dân Sóc Trăng. Đọc bài viết của Bác nhiều mà chưa co dịp off với Bác. Khi nào Bác đi Sóc Trăng thì í em một tiếng nhé.
- ddtuyen: ngày mai em lên SG Bác ạ. Em ở thứ 7 và chủ nhật. Vậy hẹn Bác dịp nào thuận tiện nhé. Khi nào Bác đi Sóc Trăng thì cho em hay nhe. Lần trước Bác đến mà chưa
được bao nhiêu hết.
- bomdien: em cũng thích off với các Bác lắm nhưng chưa có dịp. Phong trào của Bác và 4 số 7 cũng hay lắm. Em cũng tính tham gia hội To mà ở xa tít. Thôi thì cứ xem là hội to có 1 thành viên ở Sóc Trăng vậy đi. khi nào hội To đến Sóc Trăng thì có em liền.

BốnMắt nói:
- bomdien: em cũng thích off với các Bác lắm nhưng chưa có dịp. Phong trào của Bác và 4 số 7 cũng hay lắm. Em cũng tính tham gia hội To mà ở xa tít. Thôi thì cứ xem là hội to có 1 thành viên ở Sóc Trăng vậy đi. khi nào hội To đến Sóc Trăng thì có em liền.

OK bác...xuống ST em mời bác ăn cơm quán Hưng nhé (ít có dịp ở lại đêm dưới đó) toàn phải phi xuống Cà Mau ngủ lại đêm...bác PM cho em số ĐT nhé.

Hạng D
16/8/07
1.903
613
113
53
bomdien nói:
thichmexe nói:
phuhaonguyen nói:

Chài chài...bác cũng dân Mỹ Tho sao???? Bác học trường nào vậy???

Zới thiệu luôn bác SUV là anh của thằng bạn học cùng khóa...mà thằng bạn này ngày xưa nó dzớt con bồ của em:D:D:D:D (hay em dzớt của nó rồi nó dzớt lại:D:D:D)...và hiện nay ổn là em rể của thằng bạn học chung mấy năm cấp 2-3 của em:D:D

Nếu bác nào từng học Nguyễn Đình Chiểu thì zô đây tí nhé:

http://lengochan.6.forumer.com/
Dạ e học NĐC, tốt nghiệp năm 88-89 thì phải. Thời còn bà 6 Sậu và Chú 3 Thành bảo vệ ấy. E học khối N, ngay trên lầu của phòng giám thị, còn bà cả học khối A, nhưng trên e một lớp (e vớ được chị......)

Last edited by a moderator:
thichmexe nói:
Dạ e học NĐC, tốt nghiệp năm 88-89 thì phải. Thời còn bà 6 Sậu và Chú 3 Thành bảo vệ ấy. E học khối N, ngay trên lầu của phòng giám thị, còn bà cả học khối A, nhưng trên e một lớp (e vớ được chị......)

Vâậ bác là sư huynh của em rồi...em tốt nghiệp khoá 93-94 lận.

Cô 6 Sậu với chú 3 Thành ngày xưa bị tụi em dzí "pháo" mấy ngày Tết hoài chứ gì:D:D:D

Hạng D
16/8/07
1.903
613
113
53
Vậy chúng ta cùng quê nhỉ, rất vui được làm quen với bác, mong có dịp off.

Hạng B2
28/1/10
201
5
18
HCM
thegioio2.com
Ăn cơm thì ré Chí Thành,Ăn tối thì ghé chợ ẩm thực ở vườn hoa lạc hồng,ăn hủ tiếu sá tế thì ở đường NKKNghĩa bác ah.vế ăn uống thì MT nhiều lắm.

Hạng B2
28/1/10
201
5
18
HCM
thegioio2.com
bomdien nói:
thichmexe nói:

Vâậ bác là sư huynh của em rồi...em tốt nghiệp khoá 93-94 lận.

Cô 6 Sậu với chú 3 Thành ngày xưa bị tụi em dzí "pháo" mấy ngày Tết hoài chứ gì:D:D:D

Ha! mấy anh này học chung trường với mình nè.hân hạnh được làm wen các a.

Status
Không mở trả lời sau này.