Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
Anh Bin mà làm quá là Tin_truc vứt cái sổ đỏ cái nhà 3/ ở Tây Ninh với bảng lương 4500usd/năm cộng với số dư tài khoản 3 tỏi khả dụng, hơn chục cái Vô chơ Six cen Hai đờ quậy 6 sao....

p/s : chưa tính căn hộ 5 tỏi + chiếc cX5 của bạn gái.

Lúc đó anh ngất thì đừng có kêu cíu nhen !

• Like
Reactions: Bin Bin
Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Anh Bin mà làm quá là Tin_truc vứt cái sổ đỏ cái nhà 3/ ở Tây Ninh với bảng lương 4500usd/năm cộng với số dư tài khoản 3 tỏi khả dụng, hơn chục cái Vô chơ Six cen Hai đờ quậy 6 sao....

p/s : chưa tính căn hộ 5 tỏi + chiếc cX5 của bạn gái.

Lúc đó anh ngất thì đừng có kêu cíu nhen !
Ngất thật, chắc chỉ có bitis mới là của anh ấy

• Like
Reactions: haiautrinh
Hạng B2
14/3/16
313
158
58
Từ bao giờ cái diễn đàn về xe, cái bài viết về xe lại đi so giày, so đồng hồng thế này, em hóng thôi mấy bác đừng chém em, hehe.

• Like
Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Khó - Nam Cường :D
Mới mượn được mấy cái Auto fake này à, Casio Auto thì quý giá nên éo ai cho mượn

View attachment 1740997

p/s : Tin_truc mượn nick
Ba cái đồng hồ mua lề đường Nguyễn Kiệm mà khoe hoài ông nội, xe mượn ít ra chắc cũng có cái cà vẹc, GLC trả góp thì lấy méo ra cà vẹt để up lên hả anh. Omega nhái đầy chứ em chưa bao giờ thấy Seiko nhái hết nhen.
Thôi anh đi ra đi.

• Like
Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Từ bao giờ cái diễn đàn về xe, cái bài viết về xe lại đi so giày, so đồng hồng thế này, em hóng thôi mấy bác đừng chém em, hehe.
Từ lúc 1 anh nói nhục vì xài hàng Việt Nam, ảnh giàu sành điệu nên xài toàn hàng nước ngoài, mấy nghèo xài hàng VN vứt hết, phải như ảnh mới đỡ nhục. Gặp em thì thà xài hàng VN hơn là xài đồng hồ fake giày fake, xe nửa mùa như anh @haiautrinh (Gạch con xe 1 tỏi 1 nhá)
Dư luận so sánh SUV VinFast với SUV Trung Quốc Brilliance V7; các bác nghĩ gì?

• Like
Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Có bao biện cỡ nào cũng chẳng làm hàng vn tốt lên được từ sữa đến xe máy giày dép điện thoại

• Like
Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
Có bao biện cỡ nào cũng chẳng làm hàng vn tốt lên được từ sữa đến xe máy giày dép điện thoại

Đồng ý, mà mấy em gái VN thì xao a ? Bữa ra Nha Chang mà mấy em Nga 4tr mắc quá chời

Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
Từ lúc 1 anh nói nhục vì xài hàng Việt Nam, ảnh giàu sành điệu nên xài toàn hàng nước ngoài, mấy nghèo xài hàng VN vứt hết, phải như ảnh mới đỡ nhục. Gặp em thì thà xài hàng VN hơn là xài đồng hồ fake giày fake, xe nửa mùa như anh @haiautrinh (Gạch con xe 1 tỏi 1 nhá)
View attachment 1741037

Kệ đi Mini Cooper BMW mà xài hàng fake thì mấy em cũng tin hàng xịn, còn anh đã đi xe ghẻ mà còn xài hàng VN thì ế mòn đít .... mình nói đúng ko anh Bin ?

Hạng C
27/2/08
639
261
78
Hồi nhỏ em uống toàn vinamilk nhà nghèo mà.nhỏ uống sữa ông thọ,lớn chút uống sữa bịch ko biết may mắn ko đc 1m75 chứ ko lùn như ông già.hehe.
Dùng nội hay ngoại ,ai thích gì dùng nấy,9 người thì 10 ý.biết vừa ý ai.
Dùng đồ xịn chưa chắc giàu,dùng đồ dỏm chưa chắc nghèo.
P/S :em toàn dùng đồ dỏm.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: machchua
Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Kệ đi Mini Cooper BMW mà xài hàng fake thì mấy em cũng tin hàng xịn, còn anh đã đi xe ghẻ mà còn xài hàng VN thì ế mòn đít .... mình nói đúng ko anh Bin ?
Có thánh trong diễn đàn giao lưu đồng hồ là nhà chưa hề có ô tô nhưng đéo rolex 300 chai.Hỏi anh có tin ko?
Mà thôi bỏ qua vấn đề đó mà nói đến chất lượng sản phẩm việt đi.Mình chưa nhận thấy được sản phẩm nào tốt dù đã xài qua rất nhiều

• Like