Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Lại xàm lông,tất cả đôi adidas and nike chưa có đôi nào bong đế trừ hàng vn hiệu bitis và mt ra.Thiếu hiểu biết thì đừng có xàm xí ở đây.Muốn nói gì cứ chụp cái body xem thế nào rồi hãy nói chuyện thể thao thể dục ở đây.Hiện tại tôi làm 1 công việc liên quan đến thể thao nên chú chưa đủ tuổi để nói chuyện thể thao ở đây đâu nhé cháu.
Sao lúc thì nói giày đều rớt đế trước khi mòn, giờ thì nói chỉ giày VN rớt đế thế.
Dư luận so sánh SUV VinFast với SUV Trung Quốc Brilliance V7; các bác nghĩ gì?
Mới chạy bộ qua hàng xóm mượn được bộ cà vẹt. May quá mai đua đi cầm luôn

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Tội, con Merc 6 tháng phải đi đăng kiểm 1 lần, cơ mà vẫn là Merc mà a Bin.... lạc đà gầy cũng hơn ngựa béo....

mà a cũng đi Merc hả ? Post cavet a Ku Tin_truc tắt đài đi a.
Ko dám mình cũng đi ô tô nhưng ko phải mẹc.Nói đi mẹc xaid bitis thì mình ứ tin ảnh đó mà kêu ảnh chụp hình chứng minh thư và ghi chú otosaigon thì tạm tin.Lẹ lên chứ đi mượn gì cả buổi chiều thế.

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Thế này thì biết của ai? Mượn của ai tài thế giơ tên chứng mịn thư ra
Ơ khổ quá mượn hàng xóm được con xe với cà vẹt mất cả buổi chiều, mượn thêm cmnd tưởng mình đi cầm nó quánh thấy mie.
Em vẫn chờ con đổng Seiko của anh đây, nhìn con xe anh chạy giống xe Hèn, mà sao lại xài đồng hồ Nhật, xài đồng hồ Nhật thì ít ra đi xe Honda Nhục như mình chứ.

Chả hiểu cuối cùng anh hùng tự ti dân tộc muốn gì nữa. Còn giàu gì khoe hếtđi.
Nay hết Vinamilk mình phải mua TH uống đỡ

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Ơ khổ quá mượn hàng xóm được con xe với cà vẹt mất cả buổi chiều, mượn thêm cmnd tưởng mình đi cầm nó quánh thấy mie.
Em vẫn chờ con đổng Seiko của anh đây, nhìn con xe anh chạy giống xe Hèn, mà sao lại xài đồng hồ Nhật, xài đồng hồ Nhật thì ít ra đi xe Honda Nhục như mình chứ.

Chả hiểu cuối cùng anh hùng tự ti dân tộc muốn gì nữa. Còn giàu gì khoe hếtđi.
View attachment 1741157Nay hết Vinamilk mình phải mua TH uống đỡ
View attachment 1741162
Th thì đỡ hơn vinamilk 1 chút nhưng vẫn chả có tí dinh dưỡng nào trong đó.Sau khi xài xe nhật như trong hình mình đã đổi sang xe hèn đó đi vài năm lại đổi tiếp xe nào thì chưa biết.Giàu thì ko giàu đủ để xài hàng tốt xứng với giá trị bỏ ra chứ ko phải xài hàng vn lởm rồi tự thẩm tự hào dân tộc

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Vẫn đang hóng body 6 múi, đồng hồ Thụy Sĩ, xe sang Đức, giày xịn ... của mấy ảnh, hấp dẫn quá bác à.
Em chỉ đang tò mò seiko automatic của anh kia thoy
Tóm lại thế này:
1 anh mang giày chạy bộ đẩy tạ 140kg rồi hùn hụt trên máy đi bộ với 3 đôi Adias xịn mà đế giày không mòn dù tập gym 1 tuần 2 lần. Ảnh có nhiều tiền hơn cái đồng hồ thể thao năm triệu để mua 1 hộp sữa ngoại uống cho có có thân hình 6 múi chứ sữa VN là nước lã, giày Bitis như cc do bong keo rớt đế (chủ yếu bỏ hộp không mang rớt là phải). (Vẫn chưa thấy 6 múi ảnh đâu)

Thật ra cũng chưa biết thân hình ảnh sao với chạy bộ được mỗi tuần bao nhiêu KM vì không có dư tiền mua cái đồng hồ để đo thành tích. Mặc dù dư tiền để mang đi cá độ banh bóng và uống hộp sữa hơn cái đồng hồ. (Vẫn chưa thấy cái đồng hồ seiko automatic srp ảnh đâu).

Hồi xưa ảnh đi xe Nhục, sau về đội anh @hoadat chạy xe Hèn (Cerato 1.6), và đang bàn luận về VinFast như ccc chỉ là hàng mác Việt Nam thép TQ, máy liên hiệp quốc chỉ đáng giá 300 triệu = 1/2 con xe ảnh đang đi thôi, chứ không phải như Vin quảng cáo là thiết kế Ý, khung gầm Đức, hộp số ZF, máy BMW. Nên anh nào mua xe Vin là ngu dù nó mắc vì chỉ góp phần làm nhục thêm đất nước khi ủng hộ những sản phẩm đó.

Ngoài ra ảnh có kêu em chạy đi mượn cái cà vẹt xe Đức để chụp, may chạy cả buổi chiều mới kiếm được cái cà vẹt chụp lên cho vừa lòng ảnh.

Em xin hết phần tổng kết.