Tập Lái
28/4/19
47
48
21
33
Chặng lên măng đen bác chủ đã vào đường Đông Trường Sơn mà không đi thẳng lên Măng đen luôn. 25 tết nhóm em từ Măng Đen xuống quảng ngãi thấy ql24 sạt lở đang làm nên đi Đông trường sơn xuống 24B cảnh rất đẹp. Nhất là đoạn Đông Trường Sơn như bác chụp
biết thế hôm đó ae mình đi đường này để kéo co cho vui a ơi!

• Like
Reactions: Alves
Hạng B2
30/7/13
310
217
43
35
Do đi không nổi nữa đó bác, tới Pleiku đã gần 6h. Đói rã rời, vì em đi từ Hội An lên, nên tính ra lúc đó đã đi đâu đó 400km, mà toàn ăn vặt trên xe.
từ chỗ cầu có chữ Đường Đông Trường Sơn bác lên Măng Đen khoảng 1 tiếng nữa thôi

• Like
Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
từ chỗ cầu có chữ Đường Đông Trường Sơn bác lên Măng Đen khoảng 1 tiếng nữa thôi
Bác vẽ dùm em cái map để mai mốt em đi, hôm đó mưa + ko có mạng 4G. Chạy thục mạng đường thẳng thôi. Hok biết đi ngã nào.

• Like
Reactions: trauden82
Hạng B2
30/7/13
310
217
43
35
Bác vẽ dùm em cái map để mai mốt em đi, hôm đó mưa + ko có mạng 4G. Chạy thục mạng đường thẳng thôi. Hok biết đi ngã nào.
lần sau bác chạy từ gia lai lên măng đen rùi trải nghiệm. cơ mà ql24 cũng sắp xong rồi

• Like
Hạng B2
17/9/13
350
2.182
96
e mà gặp tình cảnh như bác, chắc chỉ biết đứng khóc :) Chúc mừng bác có chuyến đi ý nghĩa! còn nhiều điểm chưa đi được thì mai mốt lại tiếp, nhỉ :)

• Like
Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
e mà gặp tình cảnh như bác, chắc chỉ biết đứng khóc :) Chúc mừng bác có chuyến đi ý nghĩa! còn nhiều điểm chưa đi được thì mai mốt lại tiếp, nhỉ :)
Đi giữa rừng có thấy 1 đồn biên phòng, có 3 4 chú bộ đội. Em cũng dừng hỏi là đi về Gia Lai hướng này đúng ko, mấy chủ bảo OK nên đi tiếp. Chứ lúc đó là hok biết hỏi ai.

Hạng B2
1/9/13
106
114
43
Em cũng đi như bác từ Hội An lên Măng đen vào mùng 3 Tết, tới con dốc huyền thoại cũng định quay đầu tìm đường khác do 1 số xe không lên được, xếp hàng. Nhưng đường vòng khá xa và may mắn trời không mưa nên cũng lên được con dốc. Hy vọng 1, 2 năm nữa đường này làm xong ngon lành thì đi rất đẹp.

• Like
  • Haha
Reactions: Thair9 and Alves