Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
18/4/06
42
0
0
RE: Đua bò ở Hà Nội

Bác nì giật cái tít ác quá , có cái clip như Club 67 thì mới gọi là ......................:)

Tập Lái
7/8/07
7
0
0

đùa chứ các bác cứ nói cái kiểu giọng HN với SG các bác không cùng trên chữ S à?em đã sống cả HN và SG rồi đó là phong cách của mỗi miền thôi chứ chả phải như các bác nghĩ đâu.
em ví dụ thế này các bác sg đừng hiểu nhầm .ở SG thanh niên chuộng dép Dr ,ở hn bây giờ Dr trẻ con nó cũng không đi híc do phong cách mỗi miền thôi mà các bác

:D Chỉ thấy hình thôi chứ chưa có Clip như bác Club 67 có cái Clip 2 cò và 1 ngựa hình như là SE , Lp640 , và F430 đua nhau trên NTMK rùi :D , mấy con đó chạy như bị cảnh sát dí nhìn thấyy mà ghê [&:]

Hạng B2
17/3/06
355
0
16
Viet nam
otohanoi.com

Em làm cái tít thế cho ấn tượng tai mấy e này đi trong phố mà phóng như ma đuổi.Nó rú ga 1 cái ầm cả phố lên.Đoạn này vàn đai 3 đường cũng rộng ga cũng sướng.

Tập Lái
6/12/07
14
0
1
http

Trích đoạn: celeron

đùa chứ các bác cứ nói cái kiểu giọng HN với SG các bác không cùng trên chữ S à?em đã sống cả HN và SG rồi đó là phong cách của mỗi miền thôi chứ chả phải như các bác nghĩ đâu.
em ví dụ thế này các bác sg đừng hiểu nhầm .ở SG thanh niên chuộng dép Dr ,ở hn bây giờ Dr trẻ con nó cũng không đi híc do phong cách mỗi miền thôi mà các bác

Thế cái Milano bán đồ hiệu, giày dép hiệu trong SG là để trưng bày ah ?

29V
Hạng B1
6/4/05
89
0
0

Ui các bác ơi,Bắc hay Nam thì cũng vẫn là VN mà, mỗi nơi mỗi kiểu, có sao đâu. Thôi đừng so sánh các bác ạ. Đoàn kết, đoàn kết, đại đoàn kết. Thành công, thành công, đại thành công.

Hạng B2
17/2/08
134
1
16

Hànội là như thế đó, chạy xe thì như bốmày chết, xe thì kg biển, nhưng mặc đồ thỉ hơi bị đẹp, do lô đề mà có....mình đã từng ở ngoài đó ba năm, nói chung là hơi shock.....

Hạng B2
23/8/07
158
1
16

Để đợt này em nhập mấy chiếc cày về bán cho mấy con bò này , cứ để chạy lông nhông ngoài đường hoài k chịu làm việc gì hết , cỏ đâu ra mà ăn

Status
Không mở trả lời sau này.