Status
Không mở trả lời sau này.
RE: Đua bò ở Hà Nội

Trích đoạn: sinh

Hànội là như thế đó, chạy xe thì như bốmày chết, xe thì kg biển, nhưng mặc đồ thỉ hơi bị đẹp, do lô đề mà có....mình đã từng ở ngoài đó ba năm, nói chung là hơi shock.....

muốn so sánh hn với tp ah? bác muốn so sánh về cái gi?

Hạng B2
26/12/06
205
0
16
Sài Gòn hoa lệ

E Murci màu cam này vẫn chưa có bảng số cơ à ???...Nghe bác Lơ nói e nó sẽ về SG, hóa ra lại nằm ở HN...Thế mà lại hay, SG bây giờ chật bò với ngựa lắm rùi...

E tiên đoán chắc là cuối năm nay sẽ có 1 e Revention về VN...he he he

Hạng C
22/7/07
927
0
16
Ninh Binh

Trích đoạn: Giang_Coi

E Murci màu cam này vẫn chưa có bảng số cơ à ???...Nghe bác Lơ nói e nó sẽ về SG, hóa ra lại nằm ở HN...Thế mà lại hay, SG bây giờ chật bò với ngựa lắm rùi...

E tiên đoán chắc là cuối năm nay sẽ có 1 e Revention về VN...he he he

reveton có 20 cái cơ bác ạ ....Hi vọng là về vn ....:D

Hạng C
22/2/06
649
4
18
38
http

làm j đến nỗi bố con j ở đây, k biển nó cũng nhiều lí do. biển đểu biển giả thì tôn trọng cái j
Trích đoạn: canadabuon

HN thì chạy ko biển, HCM thì cũng có kém cạnh gì đâu ợ? Em thấy cứ gắng biển giả chạy nhang nhảng mà cũng có sao đâu?

dù sao gắn biển giả nó còn thể hiện tí tôn trọng các anh, các chú và các bác XXX ..., còn ko biển thì cứ như : bố mày đây này ...ra mà bắt nhé ....bác ko thấy sự khác biệt tuy nhỏ mà lớn àh ..????...:D

Hạng C
26/1/08
956
1
0
Sao Mộc

em nghĩ các bác nên bình luận về xe chứ đừng so sánh thủ đô với thành phố!

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com

Trích đoạn: MINA

Hà nội năm của ô
Chạy xe không biển số
Anh áo vàng đứng ngó
Rồi miệng thì làu bàu
Chúng không con nhà giàu
Cũng con Sếp ở đâu
Ngu gì mà đụng nó :D:D:D

Hehhehe... e làm 2 câu đầu rùi bác MINA tiếp thành 1 bài hay wa.... e kính bác 1 chung nhé...cheer cheer :D:D:D

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com

Trích đoạn: celeron

đùa chứ các bác cứ nói cái kiểu giọng HN với SG các bác không cùng trên chữ S à?em đã sống cả HN và SG rồi đó là phong cách của mỗi miền thôi chứ chả phải như các bác nghĩ đâu.
em ví dụ thế này các bác sg đừng hiểu nhầm .ở SG thanh niên chuộng dép Dr ,ở hn bây giờ Dr trẻ con nó cũng không đi híc do phong cách mỗi miền thôi mà các bác

Ủa giờ mà bác còn bảo là thanh niên SG chuộng dép Dr hả ??? hô hô hô...... có dân lúa lên TP mới chuộng cái đó thôi bác ơi..... mà tự dưng các bác đi so sánh kiểu gì nghe nó kiểu địa phương cục bộ mỉa mai thế ko biết....hixhix

Status
Không mở trả lời sau này.