Thảo Luận Chung Dừng đèn đỏ

Hạng F
14/9/04
9.900
27.099
113
Q3
RE: Dừng đèn đỏ

Á á á
Bác đi số tự động thì mới phải kềm phanh chứ ? Nếu dừng thì kéo nhẹ phanh tay thui, xanh phát vừa vọt vừa nhả phanh tay
Em cưng cái thắng lém, dừnng cứ N , phanh tay[8D]
Xe AT cứ tới đèn phanh suốt [8D] nếu làm biếng về N[8D]

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Thư giản đi bác pùma ơi. Dừng đèn đỏ thì kéo rẹt phanh tay, gạt số về N, thả lỏng hai chân nhịp nhịp theo nhạc, nhìn qua hai bên coi có em nào xinh xinh cười cái cho đời nó tươi :D. Đèn xanh, vô số, hạ phanh tay, v.........ọ........t. Mà nhiều lúc xong hết rồi mà đám xe máy đằng trước chưa nhúc nhích nên phải chờ ........

Hạng F
14/9/04
9.900
27.099
113
Q3

bác làm ơn về R, đằng sau nín ngay :D
Trích đoạn: puma.com

Biết là vậy mà thằng sau nó dek chờ, nó cứ tin tin bực cử* mình

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

@pùma.com: Việc gì phải bực bác ui, nó muốn đi thì vượt lên trước mà đi, mà bóp còi cũng là nét văn hóa khi lái xe đấy :)

O.S.P.D
10/1/06
475
34
28
51

Bác Puma sợ người ta chê mình quê, không sành điệu ah? Em thì cứ tới đèn đỏ là về số 0 & đạp thắng, không phải sợ xe trôi mà sợ ghi-dong 2 bánh liếm nhột lắm;) mấy lần đang ngồi chờ đi giữa đường uỳnh một phát kiếng chiếu hậu lật ra trước có lẽ do 2 bánh thấy đèn nên không liếm đèn mà mút vào kiếng chiếu hậu[8D]

Hạng B2
1/8/05
228
5
18
56
Khu Qui Hoach Treo

[/quote]

À dừng đèn đỏ, lúc đầu đạp phanh, rồi nhả dần phanh , nếu thấy xe không trôi thì nhấc chân ra luôn...:D Con xe trôi thì phải đạp phanh thôi...
[/quote]

Luôn luôn dừng đèn đỏ phải hoặc kéo thắng tay hoặc đạp thắng chứ bác, nếu như bác thấy xe không trôi rồi nhả thắng rủi thằng sau nó thắng không ăn rồi húc mình thì mình húc thằng trước seo!

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Nói đến cái bấm còi, nhiều chuyện bực lắm các bác ạh. Nhất là mấy thằng chạy taxi ( xin lỗi nếu em có đụng chạm ), 1h đêm đường vắng tanh, chạy một mình nhưng vẫn tin tin rất đều mặc dù mình không hề lấn làn đường của nó, nghe bực cả mình.:mad: Còn ban ngày thì...... ôi khỏi phải nói rồi...[8D][&:]

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

đèn đỏ em không phanh, bị tuột ra sao là bị tin tin liền :D