Tập Lái
24/6/14
0
1
2
37
a đờu, thói xấu của hội bạn nhậu ô ết là nâng bi lẫn nhau. Khinh !
ha ha ha
Nói nâng bi thì nghe ghê quá, nhưng nói công nhận đúng sai thì nhiều người cũng chả ngại ngần gì khen người khác đâu bác.
Riêng em, cái gì khen được thì khen, chê thì hạn chế. Chỉ chê góp ý với người thực lòng muốn nghe, người cầu tiến thôi. Còn lời khen, lời công nhận thì sao phải tiếc rẻ kia chứ.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Bác VT_art chắc cũng mới tham gia OS.
Thành phần này đâu có ai lạ gì Bác ơi. Em không thèm chấp với vài loại này, đôi khi học cao nhưng tư cách thì chưa được bổ túc.
Nó cứ lẽo đẽo đi theo cái thớt của em năm này qua tháng nọ giống như loài ký sinh ấy.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Lại nói về cái hàng rào kính
Lúc 13g ngày 29, một trận giông gió khá nhẹ. Nó đã bắt đầu có hiện tượng như thế này
1, Cong toàn bộ tay vịn và kéo theo dàn kính

Đúng là linh ta linh tinh, vớ va vớ vẩn

Kính cong thấy rất rõ

Bật luôn cả hàng đá chân lan can ( mặc dù bu lông cấy sẵn trong đà ngang khi đổ bê tông)

Vỡ đá chân

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Tháo khẩn cấp để đề phòng

Các nhà thiết kế, TVGS, Thi công được triệu hồi với đầy đủ máy móc công nghệ cao

Attachments

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Em nhìn thấy mà ghê quá. Nhỡ hôm nào mưa giống bão cấp 12 như năm rồi thì ra sao nhỉ :(
Đấy là lý do em nói ở trên : Ai cũng muốn đẹp nhưng với chúng tôi thì đẹp chỉ là 1 phần của công trình mà quan trọng nhất là phải an toàn
Giả sử. Nếu không phát hiện và cảnh báo kịp thời thì với chiều cao công trình khoảng 55m thì sẽ ra sao hén

Tập Lái
22/4/14
32
453
53
Bác VT_art chắc cũng mới tham gia OS.
Thành phần này đâu có ai lạ gì Bác ơi. Em không thèm chấp với vài loại này, đôi khi học cao nhưng tư cách thì chưa được bổ túc.
Nó cứ lẽo đẽo đi theo cái thớt của em năm này qua tháng nọ giống như loài ký sinh ấy.

Loại đó vô giáo dục chứ học cao với thấp cái gì. Đến thằng xe ôm,cửu vạn,cu li ...cũng còn biết liêm sỉ, riêng thằng này nó tự xưng là KTS rồi lại định nghĩa KTS là chó, tự sỉ nhục thì tôi thấy nó có vấn đề tâm thần. Mắc cười là có một vài chú, chả biết vì cùng bệnh hay định xỏ lá thằng này mà vô làm chân gỗ tán dương nó. Nhưng chắc chơi xỏ lá thì đúng hơn vì người ngu nhất,hạ lưu nhất cũng biết xấu hổ thay cho kẻ tâm thần cởi truồng ngoài chợ, miệng luôn chửi : DM, phụ khoa...và trăm thứ nhơ bẩn mà một thằng đàn ông ít học cũng thấy ngượng miệng. Khen đểu nó trên này nhiều vào, nó sẽ tưởng mình hay,mình giỏi thì ra ngoài đời tôi dám cam đoan có ngày nó sẽ không còn răng ăn c...

2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.530
93
Cái hàng rào kính này trên cao nên gió mạnh. Nếu nhà dân làm có ok ko bác Fil.
Nhà e KTS đề xuất làm kính như vậy nhưng e thấy cảm thấy nó ko chắc chắn nên cũng đang lăn tăn.

Hạng B2
10/8/11
193
173
63
Ho Chi Minh City
giuongbaby.com
Riêng em thấy là vầy nha Bác 2F1. Nếu nhà thấp thì sức cản gió không đến nỗi, vì tầng thấp thì lực cản gió không lớn lắm.
Nhà cao tầng mới sợ nha Bác, nhà em 4 lầu mà cũng làm vách kính ko sao cả, riêng cá nhân em thì thấy không cần thiết lắm. Nếu nhà thấp tầng thì vô tư nha bác ak