Thảo Luận Chung Dừng sao cho đúng

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
Các bác xem dừng làm sao cho đúng nhé
1. Đèn rẽ trái cho phép chạy đúng 10s trước khi đèn đi thẳng và rẽ phải bậc sang xanh
2. Khi đèn đi thẳng bật sang màu xanh thì đèn rẽ trái đỏ.
3. Làn xe rẽ trái và đi thẳng chung

Chẳng hiểu XXX ăn cái gì mà thiết kế phân luồn "Thông minh quá"
Dừng sao cho đúng

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Làn giữa kéo thêm mũi tên lao thẳng giống làn quẹo trái nữa là ok thôi,
Chắc các bác sơn đường quên

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
Nếu xe đi thẳng đến trước, dừng len rẽ trái. Xe sau muốn rẽ trái thì khi đèn tín hiệu bật xanh cũng tịt ngòi vì xe đi thẳng phía trước chưa được phép chạy. Đến khi xe đi thẳng đước phép chạy thì xe rẽ trái phải dừng....
Nếu bác tài chạy đúng thì có nước kẹt xe...

Hạng D
3/9/08
4.594
47.034
113
Cái hình trên thì đúng là Bò kẻ vạch sơn chứ chẳng phải người.
Bác cứ dừng thản nhiên đi, dưới 9chỗ thì bên trái, >9chỗ và tải thì bên phải thôi. XXX có bắt thì nhảy xuống nằm vạ ra giữa đường coi nó làm *éo gì được. Hoặc hỏi thẳng nó theo hình này thì dừng thế nào mà không phạm luật tôi đội ơn anh nhiều lắm
Mịk chán như con gián.

Hạng D
6/4/05
3.604
2.149
113
Các bác đang chưởi xxx nào ạ? xxx kẻ đường và xxx đứng đường khác nhau, coi chừng chưởi oan tội họ lắm

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Kẻ đường kiểu này là thử tài và check IQ các bác lái xe đây mà. Đường này đi BH thì phải, em nhìn thấy quen quen, mấy lần đầu đi đến chỗ này em cũng loạng quạng lắm, chủ yếu quan sát để ra vào hợp lý thôi...em nghĩ xxx cũng chịu thua mấy bác kẻ đường nên không bắt anh em mình đâu ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/1/09
3.654
7.461
113
nơi xa lắm
Dragontu78 nói:
Kẻ đường kiểu này là thử tài và check IQ các bác lái xe đây mà. Đường này đi BH thì phải, em nhìn thấy quen quen, mấy lần đầu đi đến chỗ này em cũng loạng quạng lắm, chủ yếu quan sát để ra vào hợp lý thôi...em nghĩ xxx cũng chịu thua mấy bác kẻ đường nên không bắt anh em mình đâu ạ.

hên xui thôi bác ạ, có khi bác chạy đúng luật vẫn bị xxx thổi như thường

Last edited by a moderator: