Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
Khu đường trục và đặng thùy trâm giá hiện tại tầm bao nhiêu rùi các bác ? Trên đây có bác nào biết hoặc bán ko á ....

Tập Lái
3/4/19
2
0
2
31
dạ nãy em có chia sẻ với mình đó
chủ nhà kẹt tiền nên bán gấp, giá khu này nằm ở 35-40tr 1 met vuông"
cho Mình hỏi có bác nao nắm giá bên này không, minh đc chào 1ty87 với 60 met vuong có sổ, đất không hẻm xe hơi khúc giữa bình lợi. sợ bị lừa quá ><

Hạng B2
21/3/19
139
220
86
31
dạ nãy em có chia sẻ với mình đó
chủ nhà kẹt tiền nên bán gấp, giá khu này nằm ở 35-40tr 1 met vuông"
cho Mình hỏi có bác nao nắm giá bên này không, minh đc chào 1ty87 với 60 met vuong có sổ, đất không hẻm xe hơi khúc giữa bình lợi. sợ bị lừa quá ><
Và bác sẽ được dẫn đi tham quan Đồng Nai, Long An free nhé :D

Hạng C
13/5/16
543
1.393
93
53
Đường Nguyễn Xí mở rộng 30m nối vào đường Trục ( Đặng Thùy Trâm ) đang giải tỏa, nhiều nhà đã đập bỏ, có lẽ vài tháng sau sẽ thông đường, mấy bác có đất trong này cố chờ thêm đừng bán vội, hiện nhiều người đang săn đất khu này dù giá hiện nay đã cao rồi nhưng tìm được nơi ở có 9 công viên cây xanh, 3 mặt giáp sông, trường lớp từ mầm non tới đại học thật không dễ ở thành phố này.

Hạng C
13/5/16
543
1.393
93
53
Khu đường trục và đặng thùy trâm giá hiện tại tầm bao nhiêu rùi các bác ? Trên đây có bác nào biết hoặc bán ko á ....
Đường Trục là tên cũ, nay đổi thành ĐTT, mặt tiền giờ đều trên 100 tr/m2 hết rồi bác ah, trong hẻm ( Đường nội bộ ) Vị trí xấu hay mảnh đất biệt thự diện tích lớn thì giá rẻ hơn nhưng để có ngôi nhà tương đối ở khu này bác phải có ít nhất 7 tỷ trở lên, gần đất của tôi mới chuyển nhượng 2 ngôi nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng với diện tích đất 20m x 5m, đường nội bộ 10m tính cả vỉa hè với giá 8 tỷ rưỡi, họ đang sửa sang cho đẹp để chuẩn bị về ở, nếu bác cần tham khảo tôi sẽ inbox số nhà để bác đến nghía coi.

Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
Đường Trục là tên cũ, nay đổi thành ĐTT, mặt tiền giờ đều trên 100 tr/m2 hết rồi bác ah, trong hẻm ( Đường nội bộ ) Vị trí xấu hay mảnh đất biệt thự diện tích lớn thì giá rẻ hơn nhưng để có ngôi nhà tương đối ở khu này bác phải có ít nhất 7 tỷ trở lên, gần đất của tôi mới chuyển nhượng 2 ngôi nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng với diện tích đất 20m x 5m, đường nội bộ 10m tính cả vỉa hè với giá 8 tỷ rưỡi, họ đang sửa sang cho đẹp để chuẩn bị về ở, nếu bác cần tham khảo tôi sẽ inbox số nhà để bác đến nghía coi.
Vâng bác inbox giúp em nhé ....nếu gần nơi bác có ai bán pm giúp em nhé ? Thanks

Hạng D
26/12/18
2.196
2.941
155
45
Đường Nguyễn Xí mở rộng 30m nối vào đường Trục ( Đặng Thùy Trâm ) đang giải tỏa, nhiều nhà đã đập bỏ, có lẽ vài tháng sau sẽ thông đường, mấy bác có đất trong này cố chờ thêm đừng bán vội, hiện nhiều người đang săn đất khu này dù giá hiện nay đã cao rồi nhưng tìm được nơi ở có 9 công viên cây xanh, 3 mặt giáp sông, trường lớp từ mầm non tới đại học thật không dễ ở thành phố này.
Giải tỏa khuc nào vậy bác? Khúc chợ cuối đường Nguỹn Xí à?

Hạng C
13/5/16
543
1.393
93
53
Giải tỏa khuc nào vậy bác? Khúc chợ cuối đường Nguỹn Xí à?
Đúng rồi bác à. Sáng hôm nay tôi đi qua đường này, thấy khúc gần ngã 4 NTL nhà cửa đập phá tơi bời, có nhà có điều kiện thì đang tiến hàng san ủi xây mới luôn, bác phải nhìn vào sâu bên trong mới rõ vì nhà tuy đập rồi nhưng bà con vẫn buôn bán kín lề đường cũ, nếu chỉ lướt qua sẽ chả khác ngày thường:D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
15/10/15
145
188
53

nối vào đường trục không? đường sắt đâu có nâng lên cao như chỗ đường vào Bình Lợi