Hạng D
4/8/11
1.048
4.258
143
em gà mờ nên sợ alo xong cũng ko biết được chi tiết đó bác :(. Nói chứ sáng nay nó hẹn đi coi mà ngủ quên béng mất, chắc để lúc khác rảnh gọi lại thử xem sao
nó hẹn sang chủ nhật lên công ty xem giấy tờ phải khong hị hị

Hạng B2
21/3/19
139
220
86
30
Ở Bình Chánh cũng có 1 xã tên là Bình Lợi đó mấy bác. Các sales add luôn vào Bình Thạnh cho dễ lấy sdt :)))

Tập Lái
2/6/17
11
2
4
28
BL kể cả bờ sông cũng không có giá đó bác nhỉ! Cái này chắc chỉ có trong mơ thôi:)

nó hẹn sang chủ nhật lên công ty xem giấy tờ phải khong hị hị

Ở Bình Chánh cũng có 1 xã tên là Bình Lợi đó mấy bác. Các sales add luôn vào Bình Thạnh cho dễ lấy sdt :)))

Chuẩn rồi các bác ạ, lại còn đòi cọc trước 50tr mới cho đi xem nhà, đúng mất thời gian với mấy thằng vớ vỉn luôn các bác ạ

Hạng B1
9/10/17
59
148
33
Chuẩn rồi các bác ạ, lại còn đòi cọc trước 50tr mới cho đi xem nhà, đúng mất thời gian với mấy thằng vớ vỉn luôn các bác ạ
Làm ăn kiểu lừa đảo này giờ em thấy mọc lên như nấm nhỉ, chỉ tội cho những người bị tụi nó lừa!

Hạng B2
21/3/19
139
220
86
30
Hehe, bạn em mua đất ở Phong Phú, Bình Chánh. Tưởng khu này xa ko có tụi dụ gà mà cuối cùng gặp toàn mấy đứa tư vấn rồi dẫn đi ... Long Thành

Tập Lái
30/3/19
10
4
6
44
Em chào các bác, em thường chở con em đi học ở trường PTCS Bình Lợi Trung trong khu đường trục, của phường 13, quận Bình Thạnh.Con em 02 đứa học từ 2013 đến nay, nên em biết rõ bí mật tại sao khu đất ở Bình Lợi này rất đẹp, nhưng giá rất mềm hơn hầu như tất cả các khu khác ở tphcm, đó là nước ngập, nước không vô bất cứ một cái nhà nào trong khu vực đó, nhưng nước sẽ lên khá cao, chắn lại 02 đường duy nhất vô khu đó....Hôm nay tối rồi, em đi ngũ đây, hẹn các bác hôm sau Sharing tiếp tục về khu này....hihihihihihihihihihi......

Hạng B1
11/6/12
56
38
18
Em chào các bác, em thường chở con em đi học ở trường PTCS Bình Lợi Trung trong khu đường trục, của phường 13, quận Bình Thạnh.Con em 02 đứa học từ 2013 đến nay, nên em biết rõ bí mật tại sao khu đất ở Bình Lợi này rất đẹp, nhưng giá rất mềm hơn hầu như tất cả các khu khác ở tphcm, đó là nước ngập, nước không vô bất cứ một cái nhà nào trong khu vực đó, nhưng nước sẽ lên khá cao, chắn lại 02 đường duy nhất vô khu đó....Hôm nay tối rồi, em đi ngũ đây, hẹn các bác hôm sau Sharing tiếp tục về khu này....hihihihihihihihihihi......
Ông gì ơi, ở đây có nhiều người ở khu này, biết rõ khu này hơn ông nhiều nha, ông chỉ chở con đi ngang mà phán như thánh. Nhà tôi cũng ở đây hơn 10 năm rồi, chỉ khi mưa qúa lớn nước không rút kịp do cống rãnh thì gây ngập cục bộ phía đầu đg Trục một tí, còn triều cường lớn nhất thì ngập tí xíu cuối đg đoạn giáp sông. Khu này bh ko còn rẻ nữa đâu nha 80-90tr/m2 hết rồi !

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: xinhxinh69
Hạng B2
14/3/13
298
372
63
sai gon
Nó có ngập tí thì giá nó mới dễ mua chứ bác! Nó mà hết ngập thì chỉ có mấy bác nhiều tiền mới có cơ hội để ở đây thôi. Mà bây giờ muốn ở đây thì cũng phải có 5-7 tỷ nha bác