Hạng B2
11/6/07
395
22
18
Khúc ngoài gần đường ray thì tiếng máy bay giảm nhiều (nhưng lại nghe tiếng còi xe lửa :) . còn nói ko nghe thấy thì cần xem lại, chỉ là nghe nhỏ thôi. Có ng chịu đc tiếng máy bay, có ng ko. Riêng e thì nguyên khu BL là e tránh vì tiếng máy bay và xe lửa :)
Em ở đây 10 năm rồi mà không nghe thấy tiếng máy bay với còi xe lửa bao giờ, em ở khúc giữa đường Trục:)

• Like
Reactions: Phuc Tinh
Hạng B2
19/8/17
145
78
33
33
E đang có lô này bên đường truc 30 gần ĐH văn lang 4x16 có sổ rồi, bác nào quan tâm inbox e nhé

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
688
5.332
93
43
khu này giống khu Vạn Phúc, ai ko chịu đc máy bay thì khỏi ở.
từ đường ray vào đường trục, bên trái cao hẳn so với bên phải.
các bác nhớ check giấy cho kỹ ;)

Tập Lái
18/8/17
7
20
3
47
Đất khu Bình Lợi giờ trên 50tr/m2 hết rồi hả các bác. Mình bán một miếng 3 tháng trước giá 46tr, giờ tiếc quá. Bác nào có miếng giá mềm mềm ở khu này giới thiệu mình nhé

Hạng C
13/5/16
542
1.386
93
53
Tôi đi mua nhà đất thấy khu này quá nhiều lựa chọn, đất to, đất nhỏ đều có với giá từ 2, 3 tỷ cho tới vài chục tỷ thấy bán rất nhiều, có điều lạ là khu này mặt tiền đường lớn có khi giá còn rẻ hơn cả căn góc đường nội bộ, giá hơn 30 tr/m2 cho tới hơn 60tr/m2 tùy vị trí, nơi đây ở thì hợp chứ buôn bán khá vắng vẻ.

• Like
Reactions: tikitudo
Hạng B2
11/11/12
109
192
43
Tình hình là em có khoảng hơn 2 tỷ, muốn mua miếng đất cắm dùi. Đợt vừa rồi tới nhà anh bạn chơi thấy khu Bình Lợi cũng khang trang, em định cố vay mượn thêm tý mua khoảng 90 - 100m2 để 1, 2 năm nữa xây lên ở. Các bác tư vấn em với ạ.

Có khả năng vay và trả nợ thì làm tới luôn đi bác.
Em cũng còn ít tiền nhàn rỗi như bác nhưng không vay được chứ nếu không cũng quất luôn.

Hạng B2
14/3/13
298
372
63
sai gon
Tôi đi mua nhà đất thấy khu này quá nhiều lựa chọn, đất to, đất nhỏ đều có với giá từ 2, 3 tỷ cho tới vài chục tỷ thấy bán rất nhiều, có điều lạ là khu này mặt tiền đường lớn có khi giá còn rẻ hơn cả căn góc đường nội bộ, giá hơn 30 tr/m2 cho tới hơn 60tr/m2 tùy vị trí, nơi đây ở thì hợp chứ buôn bán khá vắng vẻ.
Bây giờ khu này 3 tỷ cũng khó kiếm lắm bác ah đầu năm em dẫn anh bạn đi mấy ngày mà không có. Giá thì tốt nhưng toàn đất to nên không mua được với tầm tiền 3 tỷ quay đầu!

Hạng B2
14/3/13
298
372
63
sai gon
Đất khu Bình Lợi giờ trên 50tr/m2 hết rồi hả các bác. Mình bán một miếng 3 tháng trước giá 46tr, giờ tiếc quá. Bác nào có miếng giá mềm mềm ở khu này giới thiệu mình nhé
Ông anh em có lô 7 x 9 đang kêu 65 triệu bác ah sau mặt tiền đường Trục một căn thì phải. Em có lô Biệt Thự hẻm 1 đường Trục khu đường cao nhất trong khu này cũng muốn bán vì không đủ tiền xây nhà nhưng thấy khu này vài năm tới muốn quay lại thì có lẽ không mua được.

Tập Lái
18/8/17
7
20
3
47
Ông anh em có lô 7 x 9 đang kêu 65 triệu bác ah sau mặt tiền đường Trục một căn thì phải. Em có lô Biệt Thự hẻm 1 đường Trục khu đường cao nhất trong khu này cũng muốn bán vì không đủ tiền xây nhà nhưng thấy khu này vài năm tới muốn quay lại thì có lẽ không mua được.
Lô b thự bác d tích thế nào, giá?