Tập Lái
7/11/17
4
8
3
41
Bác mua khu Kim Sơn cũ ( Nằm giữa đường Trục và đường Bình Lợi ) Hay Kim Sơn mới ( Gần đường ray xe lửa ). Giá bao nhiêu 1 m2 vậy bác? Em cũng có người giới thiệu mảnh đất khu Kim Sơn, căn góc 2 mặt tiền đường nội bộ 10m, giá hơn 50tr/m2 và thấy cũng muốn mua ạ!
mua ở hẻm số 1 đường trục đó gần đường ray, căn góc 2MT mà giá có 50tr/m2 là quá rẻ luôn đất bây giờ ko phải căn góc mà 60tr/m2 mà ko có ai bán. Ko biết có vần đề gì ko tìm hiểu kỹ nhen nếu ko có vấn đề gì thì múc đi giá rẻ bèo ấy chắc chủ đất họ ko nắm rõ giá thị trường.

• Like
Reactions: dungdangdungde
Tập Lái
18/8/17
7
20
3
47
Bác tham khảo giá vào lô, nếu lô này vị trí đẹp gần DH Văn Lang mà giá mắc hơn 1 tý thì chốt hạ, chứ ko để từ đây đến Tết thì phải mua 60tr/m như bác VietAnh tu vấn đó. còn khu Tân Thuận sát đường ray thì chưa có sổ nhen mà người ta cũng xây nhà ầm ầm, nhưng giá cả thì phải cân nhắc. Chổ sát đường ray mới 1.5 năm mà người ta đã xây nhà hơn 1/2 rồi.
Mới hỏi lại, miếng này đẹp, đối diện công viên, gần cây cầu bắc qua ĐH Văn Lang, giá gút 58tr/m.Ghê thặc, mới tuần trước còn nói 56. Cò nói khu Tân Thuận này chắc chắn ra sổ trước tết. Xây gần hết rồi, chỉ còn vài lô mà người ta găm lại đợi sổ. Mình có xem môt nền của Kim Sơn kế đó thì giá này hiện tại mềm hơn kế bên Kim Sơn 3 - 4 giá...
Vấn đề là mình không đủ lúa, nên nhắm một lô cuối đường Trục của Đại Phúc dt nhỏ hơn, giá mềm hơn. Ngặt nỗi ông này xây nhà theo mẫu, xây xong mới ra sổ...

Hạng B2
11/11/12
109
192
43
Khu này còn lô nào tầm 2 tỷ không nhỉ, diện tích nhỏ xíu cũng được.

Hạng B2
29/6/16
379
480
63
Bác mua khu Kim Sơn cũ ( Nằm giữa đường Trục và đường Bình Lợi ) Hay Kim Sơn mới ( Gần đường ray xe lửa ). Giá bao nhiêu 1 m2 vậy bác? Em cũng có người giới thiệu mảnh đất khu Kim Sơn, căn góc 2 mặt tiền đường nội bộ 10m, giá hơn 50tr/m2 và thấy cũng muốn mua ạ!

ah ah cái góc này lên 50tr/m2 rồi ah. Múc nhiệt tình cho em các cụ ạ

Hạng C
13/5/16
543
1.386
93
53
ah ah cái góc này lên 50tr/m2 rồi ah. Múc nhiệt tình cho em các cụ ạ
Hơn 50 rồi bác, góc này ở cuối BT nhưng được cái gần sông mát mẻ, đường nội bộ có vỉa hè đi lại dễ dàng hơn mấy hẻm xe hơi trong các quận nội đô, giá này chắc rẻ nhất trong các quận đang đề cập đấy bác ah.

Hạng B2
1/12/17
144
104
43
góc Bình Lợi lên giá hơn khu hiệp bình chánh bên kia sông chừng 5-10 giá nhỉ các bác?

Hạng B2
14/3/13
298
372
63
sai gon
Mới hỏi lại, miếng này đẹp, đối diện công viên, gần cây cầu bắc qua ĐH Văn Lang, giá gút 58tr/m.Ghê thặc, mới tuần trước còn nói 56. Cò nói khu Tân Thuận này chắc chắn ra sổ trước tết. Xây gần hết rồi, chỉ còn vài lô mà người ta găm lại đợi sổ. Mình có xem môt nền của Kim Sơn kế đó thì giá này hiện tại mềm hơn kế bên Kim Sơn 3 - 4 giá...
Vấn đề là mình không đủ lúa, nên nhắm một lô cuối đường Trục của Đại Phúc dt nhỏ hơn, giá mềm hơn. Ngặt nỗi ông này xây nhà theo mẫu, xây xong mới ra sổ...
Gom lúa múc ngay một lô đi bác ơi! Cứ tham với khảo và nghe mấy bác chém gió như đúng rồi thì khi bác xuống tiền thì cái giá nó lại lên bài củ và rồi tiền vẫn là của mình còn đất đã có chủ mới!!!

Tập Lái
18/8/17
7
20
3
47
Gom lúa múc ngay một lô đi bác ơi! Cứ tham với khảo và nghe mấy bác chém gió như đúng rồi thì khi bác xuống tiền thì cái giá nó lại lên bài củ và rồi tiền vẫn là của mình còn đất đã có chủ mới!!!
Cũng căng, mình đang nhắm một lô giá 55tr

• Like
Reactions: VietAnh BaBy