Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Lễ 2/9 vừa rồi mình đi 7 chổ đến nơi luôn, dù đường đang làm, hôm nay bác đi chắc khá hơn nhiều. Sedan cũng chạy phà phà. Chỉ lưu ý các cống và các đầu cầu bị lún nên đôi khi bị tưng xe.

• Like
Reactions: minhtrivmep
Hạng B2
20/3/12
184
92
28
41
Lễ 2/9 vừa rồi mình đi 7 chổ đến nơi luôn, dù đường đang làm, hôm nay bác đi chắc khá hơn nhiều. Sedan cũng chạy phà phà. Chỉ lưu ý các cống và các đầu cầu bị lún nên đôi khi bị tưng xe.
Cám ơn Bác. Vậy là đường đi được nhưng vẫn đang trong tình trạng thi công chưa hoàn thiện?

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Cám ơn Bác. Vậy là đường đi được nhưng vẫn đang trong tình trạng thi công chưa hoàn thiện?
Hôm 2/9 còn mấy km cuối cùng chưa hoàn thiện, nên mình phải đi vòng đường Khai Long, nói chung xe vẫn ra tới nơi.
Điều chắc chắn hôm nay bác đi thoải mái hơn hôm lễ, lễ đông quá nên kẹt đường ở tại xã cuối cùng đất mũi.( không nhớ tên xã)
Chúc bác đi chơi dzui dzẻ.

Hạng B1
29/9/16
54
25
18
43
Mình cũng quê Bạc Liêu - Cà Mau nhưng chưa bao giờ đi Đất Mũi, chắc để năm sau đường xong đi 1 chuyến quá.

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
Về TP Cà Mau ngoài Mường Thanh ra còn khách sạn nào khác ở tốt ko các bác.

Tháng 11 này thời tiết có thuận lợi để đi từ Tp Cà Mau ra Đất Mũi ko? Nếu đi vận tốc 40km h thì mất chừng bao nhiêu thời gian cho quãng đường này?

Em cám ơn các bác

Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Ks Đông anh, giá cả hợp lý, sát vách có bán ăn sáng ngon rẻ. ăn xong cứ tưởng tính nhầm , vì rẻ quá.
Ra đất mũi tháng nào đi cũng tốt. trừ ngày lễ vì đông quá, vt 40km/h mất 3h. Nếu bạn chạy xe với vt 40km/h thì không nên ra đất mũi.....

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
Ks Đông anh, giá cả hợp lý, sát vách có bán ăn sáng ngon rẻ. ăn xong cứ tưởng tính nhầm , vì rẻ quá.
Ra đất mũi tháng nào đi cũng tốt. trừ ngày lễ vì đông quá, vt 40km/h mất 3h. Nếu bạn chạy xe với vt 40km/h thì không nên ra đất mũi.....
Cũng in hỏi bác thêm chút. Vì thực lòng là vợ em đang có bầu 6 tháng, bầu khỏe. Tính cho vợ theo hành trình SG-Đất Mũi, nhưng sợ đường xá tệ, dòng dòng tội hai mẹ con.

Bác cho mình lời khuyên nhé. Vì đây là lần đầu mình đi Đất Mũi