Hạng D
8/5/16
2.226
5.956
113
Cũng in hỏi bác thêm chút. Vì thực lòng là vợ em đang có bầu 6 tháng, bầu khỏe. Tính cho vợ theo hành trình SG-Đất Mũi, nhưng sợ đường xá tệ, dòng dòng tội hai mẹ con.

Bác cho mình lời khuyên nhé. Vì đây là lần đầu mình đi Đất Mũi
Theo em bác nên nhín lại để mẹ tròn con vuông rồi hẵn tính đi Đất Mũi. Đi thì được nhg đường xấu, đá răm, đường đất lồi lõm, cầu cống liên tục. Em đi 2/9 vừa rồi Innova đủ 7 người, chạy rất từ tốn, mà hàng ghế cuối 3,4 lần đầu đụng nóc :(
Trừ khi bác đi bằng LX570 thì em không cản :D

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
Theo em bác nên nhín lại để mẹ tròn con vuông rồi hẵn tính đi Đất Mũi. Đi thì được nhg đường xấu, đá răm, đường đất lồi lõm, cầu cống liên tục. Em đi 2/9 vừa rồi Innova đủ 7 người, chạy rất từ tốn, mà hàng ghế cuối 3,4 lần đầu đụng nóc :(
Trừ khi bác đi bằng LX570 thì em không cản :D
Em cám ơn bác, em đi Matiz nên thôi, xác định hủy kèo, kkkk

• Like
Reactions: lanviet
Hạng C
8/3/06
685
1.039
93
Matit
Em cám ơn bác, em đi Matiz nên thôi, xác định hủy kèo, kkkk[/QUOTE

Matiz đi, có bầu không nên đi. Đường đá làm dở dang xóc nguy hiểm mà xe gầm thấp. Các cầu làm chạy qua đều bị tưng mố cầu hết, cá xe gầm cao đều bò. Bác hủy là sáng suốt.

Hạng B2
24/3/16
150
160
43
36
Đến thời điểm này đường đi ổn chưa các bác, e định mùng 2 này làm 1 chuyến về đất mũi chơi nè, em xuất phát từ Long an, tks cả nhà.

• Like
Reactions: QT75
Tập Lái
21/1/17
5
3
3
45
Đường đẹp đi không phải lăn tăn nhe bác. Em đi bữa tết Tây đường ngon, chỉ có 1 đoạn cuối cùng là hơi chậm tí nhưng vẫn chạy tốt.

• Like
Reactions: Nam BK and xaxeno1
Hạng D
2/9/12
1.060
22.319
113
Sài Gòn
Đường đẹp đi không phải lăn tăn nhe bác. Em đi bữa tết Tây đường ngon, chỉ có 1 đoạn cuối cùng là hơi chậm tí nhưng vẫn chạy tốt.

Đường đi từ Cà Mau về Đất Mũi hả bác ?
Hết đoạn này ra chỗ mũi Cà Mau còn khoảng bao xa nữa vậy bác, đi bằng phương tiện gì và hết bao lâu vậy ?

thanks !

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Đường đi từ Cà Mau về Đất Mũi hả bác ?
Hết đoạn này ra chỗ mũi Cà Mau còn khoảng bao xa nữa vậy bác, đi bằng phương tiện gì và hết bao lâu vậy ?

thanks !
Xe chạy đến tận nơi rồi, yên tâm du xuân đi bác ơi, chỉ sợ tết đông người đến kẹt xe thôi

• Like
Reactions: Nam BK
Hạng D
2/9/12
1.060
22.319
113
Sài Gòn
Xe chạy đến tận nơi rồi, yên tâm du xuân đi bác ơi, chỉ sợ tết đông người đến kẹt xe thôi

Từ trung tâm TP.Cà Mau về đến điểm tận cùng của Tổ Quốc trung bình chạy hết bao nhiêu thời gian vậy bác, chơi ở đó bao lâu nữa thì ổn ?!

Cám ơn bác đã chia sẻ !

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Từ trung tâm TP.Cà Mau về đến điểm tận cùng của Tổ Quốc trung bình chạy hết bao nhiêu thời gian vậy bác, chơi ở đó bao lâu nữa thì ổn ?!

Cám ơn bác đã chia sẻ !
Mình kg biết rõ, vì mình ghé chơi nghỉ ngơi lung tung, nhờ các bác khác trả lời cho chính xác.

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113

Cám ơn bác đã chia sẻ !
Từ Tp Cà Mau đến mũi Cà Mau khoảng 118km, chạy mất khoảng 2-3 tiếng.
Bác có thể xem tham khảo con đường qua các clip.
Đoạn cuối đường Năm Căn - Cà Mau đang làm dở, lúc Tết dương lịch bị cấm xe phải vòng qua Khai Long đường hơi xa hơn và xấu hơn. Nhưng đi được
Chỗ cuối đoạn này cấm xe phải quay lại và đi qua Khai Long (có thời gian thì khám phá luôn Khai Long, cũng hay)