Hạng B2
24/10/10
263
46
28
Tp.HCM
Ngày mai em có cái đám cưới lúc 17h30 tại nhà hàng này, trước tới giờ chưa bao giờ lên đây cho nên em đang lo không biết đi đường thế nào (chỗ nào 1 chiều, chỗ nào 2 chiều), mong các bác giúp em với nhé. Cám ơn các bác nhiều!

Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
bác vô diadiem.com tìm địa chỉ đi bất cứ đâu cũng được hết....

Hạng D
11/1/11
2.356
2.407
113
Earth
Từ Phú Lâm bác chủ đi Tỉnh Lộ 10, ra QL1A về hướng cầu vượt Quang Trung quẹo trái vào đường Quang Trung đi thẳng khi nào đến ngã 4 Quang Ttrung-Thống Nhất bác quẹo trái qua Thống nhất rồi quẹo phải ra PVTrị đi, qua ngã 4 Nguyễn Oanh -PVT đi thẳng là tới NH Hương Phố nằm bên phải(đối diện là Toyota Đông Sài Gòn - GV) theo em đi như vậy nhanh và không bị kẹt xe so với đi hướng đi LLQuân - HVThụ - Phổ Quang - Nguyễn Thái Sơn - PVTrị. Chúc bác ăn cưới vui

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/10/10
263
46
28
Tp.HCM
Em xem trên diadiem.com thấy đi đường Trường Sơn - Hồng Hà - Bạch Đằng - Nguyễn Thái Sơn - Phạm Ngũ Lão - Trần Thị Nghĩ - Phan Văn Trị. Bác dragonlong76 giúp em xem đi như thế có được không? Trước đây em cũng đi đường này được 2 lần nhưng chỉ đến ngã năm chuồng chó thôi, không biết hiện giờ thế nào. (Tỉnh lộ 10 em cũng chưa đi bao giờ). Cám ơn bác.

Hạng D
11/1/11
2.356
2.407
113
Earth
bác đi từ đâu ra tới Trường Sơn?nếu đi theo diadiem.com em e rằng bác sẽ gặp nhiều "điểm đen"

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/12/07
780
1.952
93
vnexpress.com.vn
dragonlong76 nói:
Từ Phú Lâm bác chủ đi Tỉnh Lộ 10, ra QL1A về hướng cầu vượt Quang Trung quẹo trái vào đường Quang Trung đi thẳng khi nào đến ngã 4 Quang Ttrung-Thống Nhất bác quẹo trái qua Thống nhất rồi quẹo phải ra PVTrị đi, qua ngã 4 Nguyễn Oanh -PVT đi thẳng là tới NH Hương Phố nằm bên phải(đối diện là Toyota Đông Sài Gòn - GV) theo em đi như vậy nhanh và không bị kẹt xe so với đi hướng đi LLQuân - HVThụ - Phổ Quang - Nguyễn Thái Sơn - PVTrị. Chúc bác ăn cưới vui
Bác chủ nên đi theo cách của bác Rồng-dài sẽ tiện hơn, TL10 là đường Bà Hom nối dài đó bác. Đi theo cách này bác chỉ tốn phí qua trạm An Sương 10k (nếu đi ô tô), nhưng sẽ ít bị kẹt xe nên nhanh đến địa điểm hơn.

Hạng B2
24/10/10
263
46
28
Tp.HCM
Như vậy là em cũng vững tay lái rồi. Cám ơn các bác nhiều! Chúc cuối tuần vui vẻ.

Hạng B2
1/9/07
240
16
18
36
dragonlong76 nói:
Em cũng đi như bác nhưng em không quẹo ra tỉnh lộ 10, em sẽ đi Kinh Dương Vương - Tên Lữa - Mã Lò - TKTQ- QL1A. Đi thế này đỡ gặp kẹt xe khúc tỉnh lộ 10 và hương lộ 2 vì 2 khúc này thường kẹt. Khúc sau đi như bác là chuẩn rồi.