Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
Các bác cho em hỏi đi từ đường Hoàng văn Thụ từ Bình thạnh ra có được phép chạy thẳng vào khu bệnh viện ĐHYD không ạ? Cám ơn các bác?

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
RE: Đường Hoàng Văn Thụ vào bệnh viện ĐHYD?

Em thấy ngay đường HVT, chỗ bác hỏi có bảng cấm rẽ trái. Bác nên đi thẳng, vòng qua công viên HVT là hay nhất:)

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Trời đất ... Ặc ặc ... :) iem nghe mà giật cả mình ... tưởng bác íh tính leo qua con lươn bê tông :):):D Đùa tý thôi :D

Chứ cứ đi đến giao lộ khắc thấy biển cấm quẹo mà :D
Đánh 1 vòng quanh công viên HVT ... yên tâm là không đến nỗi kẹt xe ... mà đẻ rớt luôn đâu .
Tốn thêm chừng 5 phút thôi .
:D:):D

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

Đúng là như các bác trên nói, có 1 bảng cấm rẻ trái, nếu như bác đi từ HVT. Không biết bác ở BT khúc nào, chứ o thì cứ Phan văn Trị, hoặc Lê Quang Định, rồi rẻ qua Nguyễn Thái Sơn, đâm thằng qua công viên Gia Định, theo Phổ Quang mà tắc qua Trường Sơn, ra HVT.
Còn đẻ rớt hay o do mình thôi:D:D:D

Hạng B2
7/9/07
146
0
0

Trích đoạn: X108

Các bác cho em hỏi đi từ đường Hoàng văn Thụ từ Bình thạnh ra có được phép chạy thẳng vào khu bệnh viện ĐHYD không ạ? Cám ơn các bác?

Nếu bác chạy xe cấp cứu, hoặc xe chữa cháy thì khỏi phải vòng vo bác à.

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Cám ơn các bác. Em không biết đã có phân luồng lại khu giao lộ HVT-NVT. Hồi chiều em phải chạy vòng 1 tua ôm công viên HVT mới đến bệnh viện, không dám leo lên mấy con lươn vì em ko đi xe cấp cứu, chữa cháy hoặc container.
By the way, em thấy phân luồng giao lộ này cũng hiệu quả quá chứ hả các bác. Không còn hiện tượng tắt đường như trước kia nữa.

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Chúc mừng bác !!!

Em tính ... "xúi" bác 1 chiêu nữa có thể xài... nhưng bác dã đến nơi an toàn và đúng "tiến độ" rùi .

Vậy thì các bác nào quan tâm nhé : có 1 trường hợp này xe các bác thành xe ưu tiên : xe chở người đi cấp cứu (vợ cả sắp đẻ chẳng hạn:)) tới chỗ cấm quẹo ... Các bác có thể bấm đèn chớp ưu tiên và bấm còi để ... đi ngược chiều một đoạn ngắn để rẽ vào bệnh viện!
Chắc chắn xxx không phạt các bác đâu và các xe khác sẽ nhường đường !
Các bác sử dụng vào mục đính khác là ... em không chịu trách nhiệm àh nhen
:D:)

Tập Lái
28/5/07
7
0
0

Trích đoạn: haichien

có 1 trường hợp này xe các bác thành xe ưu tiên : xe chở người đi cấp cứu (vợ cả sắp đẻ chẳng hạn:)) tới chỗ cấm quẹo ... Các bác có thể bấm đèn chớp ưu tiên và bấm còi để ... đi ngược chiều một đoạn ngắn để rẽ vào bệnh viện!

Có thể gắn thêm 1 lá cờ CHỮ THẬP ĐỎ.