Hạng B2
18/6/14
276
303
63
35
Chuyện trưa này em đi xe máy trên đường LTK vừa qua ngã tư 3/2 LTK em thấy xe 2B ai cũng chạy tuyến trong chỉ có mình em chạy tuyến ngoài cùng mọi người đều nhìn em với vẽ mặt ngạc nhiên giống như em trên núi mới xuống vậy.....rồi có bác chạy cùng nói trên trước có CA đó chạy lấn tuyến nó phạt em cười rồi cứ chạy..mặt cho mọi người nhìn em hehe cuối cùng em thấy đằng xa có anh áo vàng cầm gậy múa chỉ chỏ tùm lum thấy em xxxx chỉ vào ngay em đá đèn tấp vào có anh đẹp trai áo vàng lại lễ phép chào em, em chào lại xong xxxx yêu cầu em xuất trình cà vẹt và bằng lái, em hỏi em vi phạm lỗi gì.....xxxx thông báo cái vèo em éo nghe được gì luôn lúc đấy em định nói đường này làm có bản 412 mà a nói tôi lấn tuyến như e ko nói và e yêu cầu xxxx nói lại em vi phạm lổi gì thì xxxx nói em chuyển làn ko có tính hiệu đèn..yêu cầu em xuất trình giấy tờ...lúc này em mới nói xxx, là đồng chí nói tôi chuyển làn ko tính hiệu đèn...đồng chí kia kêu tôi vào lúc đó đồng chí đang làm việc với anh kia chưa xong giờ đồng chí nói tôi chuyển làn ko tính hiệu, vậy 2 đồng chí chắt hiểu nhau lắm sau,1 người bắt 1 người thông báo lỗi đồng chí nói tôi chuyển làn ko tính hiệu đồng chí nhìn vào xe tôi đây tôi tấp vào lề đèn vẫn còn nhấp nháy đây.... Lúc này xxx xuống nước và nói àh chắt tại đèn xe anh nhỏ quá nên chúng tôi ko thấy rõ vậy thôi a đi đi..thế xxxx chào em rồi em cũng đi còn những người bị bắt sau em ko biết bị lỗi gì....qua chuyện em muốn hỏi các bác là xxxx nào bắt mình dừng phương tiện thì bác đó làm việc với mình đúng ko ạh hay là xxxx phân công người bắt và người thu tiền ạh

• Like
Reactions: BMWi
Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
đúng rồi bác, ai thổi bác vào thì người đó phải làm việc với bác...

Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
LTK là con đường dễ kiếm tiền nhất hay sao ấy.
ban ngày mấy anh đứng, tối mấy e cũng đứng, đôi khi tối mấy anh cũng đứng.

Hạng B2
15/2/10
448
290
63
LTK là con đường dễ kiếm tiền nhất hay sao ấy.
ban ngày mấy anh đứng, tối mấy e cũng đứng, đôi khi tối mấy anh cũng đứng.
có ai thấy là lạ không

đường 3/2 lúc trước cũng 2 làn mỗi chiều như LTK nhưng XXX không có đứng, nay 3/2 được GTCC vẽ thêm 1 làn nữa + cắm bảng 412; mà làn thứ 3 rất nhỏ, còn ko vừa cho 1 xe 4B nữa

Trong khi đó LTK vẫn y nguyên - kì nhỉ