Tập Lái
22/2/11
5
0
0
Em ở Lâm đồng , em có đứa em ở nước ngoài sắp về VN , em muốn tự lái xe Cap xuống sân bay TSN đón , nhưng chưa đi tp.HCM bao giờ, (thường đi xe  khách)  . Bác nào  biết  đường  nào đến sân bay  dễ đi  , nhanh  nhất  , không đụng  công  an  chỉ giúp em với  .....  cứ tính  từ cầu Saigon  ....

Hạng B2
23/7/04
271
30
28
35
Annamese
Hàng xanh - XVNT - Bạch Đằng - Phan Đ Lưu - Hoàng V Thụ - Phan Đình Giót - Trường Sơn

Hạng B1
4/1/11
50
5
8
43
caplamdong nói:
Em ở Lâm đồng , em có đứa em ở nước ngoài sắp về VN , em muốn tự lái xe Cap xuống sân bay TSN đón , nhưng chưa đi tp.HCM bao giờ, (thường đi xe  khách)  . Bác nào  biết  đường  nào đến sân bay  dễ đi  , nhanh  nhất  , không đụng  công  an  chỉ giúp em với  .....  cứ tính  từ cầu Saigon  ....
không đụng xxx thì e là "nhiệm vụ bất khả thi" bác à

Hạng B2
10/11/10
136
2
18
38
Bác lên mạng mà xem bảng đồ nè, cái đường to đùng cho cả xe ben huống chi là con Cap của bác

Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
duy_nguyen_86 nói:
Bác lên mạng mà xem bảng đồ nè, cái đường to đùng cho cả xe ben <span style=""color: #ff0000;"">huống chi là con Cap của bác </span>

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
caplamdong nói:
<span style=""color: #0000ff;"">Quá dễ, bác ra Liên Khương đón thằng ATR72 vừa nhanh vừa không bao giờ gặp XXX giao thông cả, khi về thì làm ngược lại!</span>

Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
wusnat nói:
caplamdong nói:
<span style=""color: #0000ff;"">Quá dễ, bác ra Liên Khương đón thằng ATR72 vừa nhanh vừa không bao giờ gặp XXX giao thông cả, khi về thì làm ngược lại!</span>
Đón con ATR72 thì nàm thao các bác thấy con cap của bác í
?