Hạng D
1/7/16
1.010
4.878
113
Lanh chanh nhảy vào trả lời giùm bác.... Em vừa đi hôm mùng 7 tết; đường tốt, vài chỗ sạc lở thấy đã đc dọn gọn gàng (chú ý vẫn còn vài cái thùng phy chặn 1/2 lane - 1/2 lane còn lại chạy ngon lành)...

Còn từ hôm đó tới nay có thay đổi gì không thì hy vọng có bác nào đó mới đi sau thời gian này cập nhật cho bác :p
Cảm ơn anh nhiều :)

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
đường ven biển này em thấy đi là nhanh nhất chứ ko bị tắc đg
Mợ nhầm rồi. Từ Phan thiết ra Nha trang đường QL1 có lươn cứng và 2 làn ô tô nên đi rất nhanh và khoẻ, đường cũng vắng xe nên chạy rất sướng.
Còn đường ven biển Ninh Thuận (Cà ná chạy ngang mũi Dinh ra Phan rang) và đường 702 (từ Ninh chữ chạy ven biển bọc núi Chúa, ngang Vĩnh Hy, Bình hưng ra Cam ranh) xa hơn nhiều, bù lại cảnh rất đẹp nên thích hợp cho khách du lịch khám phá hơn.
Từ Cà ná rẻ vào
Đường ven biển SG-Ninh Chữ

ngang Mũi Dinh
đường đèo quanh co, ngắm biển rất đẹp

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
9/8/13
610
407
63
45
DSG VIETNAM
Từ Phan thiết ra Nha trang đường QL1 có lươn cứng và 2 làn ô tô nên đi rất nhanh và khoẻ, đường cũng vắng xe nên chạy rất sướng.
Còn đường ven biển Ninh Thuận (Cà ná chạy ngang mũi Dinh ra Phan rang) và đường 702 (từ Ninh chữ chạy ven biển bọc núi Chúa, ngang Vĩnh Hy, Bình hưng ra Cam ranh) xa hơn nhiều, bù lại cảnh rất đẹp nên thích hợp cho khách du lịch khám phá hơn.
Cùng quan điểm! Đã đi nhiều lần và xác nhận như Bác nói.

Tập Lái
4/6/15
35
38
18
43
Em mới đi tuần rồi, đường tốt từ ngã 3 mới đến Vĩnh Hy luôn, đường xuống Vĩnh Hy đang sữa chữa nên bác muốn vào Vĩnh Hy phải đi vòng không đi đường cũ được. Đường rất vắng nên bác chuẩn bị xe pháo thật tốt để đi nha. Đường quanh co nên bác nhẹ chân cho an toàn. Qua khỏi Vĩnh Hy đoạn sắp ra lại QL1A max speed 60 nha bác. Nếu trời mưa gió thì kg nên đi đường này. Chúc bác an toàn