Hạng B2
17/12/14
180
126
43
Đang tính tết nguyên đán đi cung đường này, nghe các bác báo tình hình buồn ghê. Từ nay tới tết họ có dọn dẹp, sửa đường không ha. Bác nào đi qua đây tiếp tục cập nhật giúp nhé.

Hạng B2
24/12/12
147
159
43
Con đường rất đẹp mà để hư hỏng như vậy mà không sửa chữa tu bổ thì một thời gian nó sẽ banh chành hết các Bác ơi. Việt Nam mình dở nhất là khâu bảo trì và duy tu đường mới làm chừng qua một hai mùa mưa là xuống cấp. Nản.

Hạng B2
12/11/09
224
139
43
49
Ninh Chữ - Ninh Thuận
Cung đường ven biển từ Cà Ná - Ninh Chử - Vĩnh Hy - Đảo Bình Hưng - Ngã 3 Cây Đa đều đi hết nhé các Bác. Trong thời gian vừa qua do tình hình mưa lớn kéo dài nên có sạt lở nhiều đoạn ... Trong thời gian vừa qua đơn vị thi công đã triển khai dọn dẹp ... Tình hình tết nguyên đán cung này di chuyển ok .
Các Bác lưu ý : Trường hợp có mưa to nên tránh di chuyển theo cung này nhé !

Hạng D
16/5/08
1.020
1.043
113
Cung đường ven biển từ Cà Ná - Ninh Chử - Vĩnh Hy - Đảo Bình Hưng - Ngã 3 Cây Đa đều đi hết nhé các Bác. Trong thời gian vừa qua do tình hình mưa lớn kéo dài nên có sạt lở nhiều đoạn ... Trong thời gian vừa qua đơn vị thi công đã triển khai dọn dẹp ... Tình hình tết nguyên đán cung này di chuyển ok .
thổ địa lên tiếng yên tâm rồi :3dtanghoa:

• Like
Reactions: conganh2203
Hạng D
1/7/16
1.010
4.872
113
Bác ơi, cho mình hỏi đường ven biển Cà Nà - Phan Rang - Cam Ranh (DT701, 702) hiện tại ok không nhỉ?
cuối tháng mình làm chuyến ngang đó :), thanks bác

Hạng B1
17/3/13
88
82
18
Lanh chanh nhảy vào trả lời giùm bác.... Em vừa đi hôm mùng 7 tết; đường tốt, vài chỗ sạc lở thấy đã đc dọn gọn gàng (chú ý vẫn còn vài cái thùng phy chặn 1/2 lane - 1/2 lane còn lại chạy ngon lành)...

Còn từ hôm đó tới nay có thay đổi gì không thì hy vọng có bác nào đó mới đi sau thời gian này cập nhật cho bác :p

• Like
Reactions: newbieppc and nmduc