TNA confirmed
Hạng B2
27/7/16
246
205
43
Báo cáo ;)

Em quay ra thôi. Gió mạnh quá các bác, em đứng xã nước cứu thân mà gió nó tạt xa mấy mét ;)
Đi vô khoảng bao xa vậy bác ? May có người dựng bảng chứ ko toi cả 100km. Tks bác. Chúc cả nhà vui vẻ nhé

N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
868
2.086
93
Đi vô khoảng bao xa vậy bác ? May có người dựng bảng chứ ko toi cả 100km. Tks bác. Chúc cả nhà vui vẻ nhé
Dạ đi vô khoãng vài km thôi bác, đoạn nhìn qua là cuối làng chài.
Em đứng đó khoãng 10p vặn tay vặn chân, ko thấy 1 bóng xe hơi nào đi ra, chỉ gặp 1 anh xe máy ra, hỏi thì ảnh nói ảnh ko thấy đường bị đá sạt, nhưng ảnh thòng thêm câu lỡ mà có sạt bất tử đá nó lăn phát trúng mình là tiêu à :(
Hehe, em nghe són liền.

Chỉnh sửa cuối:
N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
868
2.086
93
Cơm gà ở đây ngon hay không tùy theo người... ở đây bán cơm kèm theo 01 đĩa thịt ăn bao nhiêu miếng tính tiền bấy nhiêu, nên người ăn sẽ lựa miếng ngon, dở bỏ lại, sau đó lại được mang ra phục vụ khách kế tiếp.... mất vệ sinh bỏ mẹ.. chủ quán cũng chảnh chx... lắm. Bác nào vẫn thực sự muốn ăn ở đây nên gọi gà nguyên con, ăn không hết mang về...Phan rang quán cơm gà đầy, việc gì phải vào đây ăn..
Đói quá em làm 2 đĩa cơm + 4 miếng gà
Vụ ăn nhiu còn nhiu bỏ lại thì trên xe xã em google có thấy, nghe hơi ghê, nhưng thấy khen cũng nhiều nên vô luôn, có điều khi kêu món em ra ngay thớt kêu chặt từ con nguyên, nhà em xơi nữa con.

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Dạ đi vô khoãng vài km thôi bác, đoạn nhìn qua là cuối làng chài.
Em đứng đó khoãng 10p vặn tay vặn chân, ko thấy 1 bóng xe hơi nào đi ra, chỉ gặp 1 anh xe máy ra, hỏi thì ảnh nói ảnh ko thấy đường bị đá sạt, nhưng ảnh thòng thêm câu lỡ mà có sạt bất tử đá nó lăn phát trúng mình là tiêu à :(
Hehe, em nghe són liền.
Tẩu là thượng sách :3dcuoi:

TNA confirmed
Hạng B2
27/7/16
246
205
43
Đói quá em làm 2 đĩa cơm + 4 miếng gà
Vụ ăn nhiu còn nhiu bỏ lại thì trên xe xã em google có thấy, nghe hơi ghê, nhưng thấy khen cũng nhiều nên vô luôn, có điều khi kêu món em ra ngay thớt kêu chặt từ con nguyên, nhà em xơi nữa con.
Ăn có sức ))

Hạng B2
24/12/12
147
159
43
Tối mai em đi Cam ranh nên cũng quan tâm cung đường này, cảm ơn các bác trước ạ.
Bác đi tuyến này chạy đường ven biển ra Vịnh Vĩnh Hy, Vịnh Cam Ranh, Đảo Bình Lập và Bình Ba.

N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
868
2.086
93
Xin phép cập nhật tới Nha Trang cho bác nào cần:
Từ Phan Rang, cung ven biển > Vĩnh Hy > Bình Hưng mấy anh taxi nói đi vô tư, nhưng em ngại vụ hòn đá lăn nên bám QL1 cho chắc cú, đường vắng.

Đoạn Cam Ranh - Nha Trang, em đi đường sân bay: vắng, nhưng dể dính ổ trâu. Riêng đoạn trước Diamond Bay xấu, ổ tùm lum, có chổ nước ngập săm sắp, em sụm cái mỏ nứt 1 đường :(

À, qua nay em bị XXX stop 2 lần
1 lần đoạn trước khi vô Phan Thiết
1 lần đoạn vừa qua sân bay Cam Ranh
Nhưng mấy ảnh chỉ kiểm tra giấy tờ, rồi chúc cả nhà đi chơi vui vẽ :3dnonyeu:

Happy new year !

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
13/5/14
167
173
43
Em mới đi về.
Tình hình rất tình hình. Núi lở, đá tung tóe. 1 bên là núi, 1 bên là vực.
Đường đi có những đoạn chỉ còn 1 nửa vì đá, đất tè le. Có đoạn sụt cả hố như cái hố bom.
Tốt nhất tránh bác ơi.