Hạng B1
21/5/18
69
111
33
Đường Võ Vân Ngân Thủ Đức cấm ô tô

Đường Võ Vân Ngân Thủ Đức cấm ô tô hướng từ ngã tư Thủ Đức xuống chợ Thủ Đức, nhưng nhiều bác không để ý biển báo.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/9/13
387
381
63
Ủa cắm hồi nào vậy ta, nhớ hồi tháng 5 còn đi bình thường :D, phong tỏa mấy tháng không ra đường không biết

Hạng C
18/5/20
704
1.009
93
"xe Buýt và người dân trong khu vực dc phép lưu thông" này thì chạy phà phà chứ lo gì. Giống đường bình long khi xưa làm đường cũng cắm biển kiểu này rồi thì ô tô vẫn chạy phà phà.
Chẳng hiểu công an kiểm tra như thế nào? Xuất trình hộ khẩu hay giấy tạm trú hả ta?

Hạng B1
21/5/18
69
111
33
Ủa cắm hồi nào vậy ta, nhớ hồi tháng 5 còn đi bình thường :D, phong tỏa mấy tháng không ra đường không biết
Biển cắm lâu rồi bạn, sau đó tháo đi, rồi cắm lại.Lúc trước cắm ngay trước khi đến Sư Phạm Kỹ Thuật, nay cắm lại ngay trường SPKT luôn.

• Like
Reactions: nguyenphuocbaoduy
Hạng F
7/8/17
7.418
10.079
113
Mới bị lượm chỗ này mấy bữa trước. :mad:
có cái biển phụ mà bác để bị lượm là dở òi :p. trước đường BÌnh Long e chạy phà phà CA nó cũng chả thèm kêu, mà chủ yếu toàn bắt xe tải.

• Like
Reactions: Tuandta
Hạng B1
21/5/18
69
111
33
cái này khó kiểm tra lắm bác. Vì mình k có hộ khẩu mà nói mướn nhà khu này thì làm gì mình đc :p
CA kiểm tra Cavet xe hoặc giấy tờ tuỳ thân của mình có địa chỉ trên Đường Võ Vân Ngân thì cho đi, còn không thì bánh mì