Hạng F
3/10/15
9.858
12.134
113
"xe Buýt và người dân trong khu vực dc phép lưu thông" này thì chạy phà phà chứ lo gì. Giống đường bình long khi xưa làm đường cũng cắm biển kiểu này rồi thì ô tô vẫn chạy phà phà.
Đường Bình Long làm siêu lâu y như cái đường Luỹ Bán Bích làm hồi đó không biết bao nhiêu năm suốt từ 2009.
Mỗi lần mưa mà đi qua đường Bình Long thì ối giồi ôi luôn

Hạng D
11/2/11
1.306
2.372
143
www.falkentire.com
Ở trong đang làm đường, người ta chặn từ ngoài để các anh đỡ chạy vô. Tới khi vác cái xe to đùng chạy vô xong biểu sao không thông báo.

Mà mấy anh ra bắt là vì bữa có thằng nó cầm xe tải đi vô đó nó thấy chỗ lô cốt vẫn cố chạy tới, xe nghiêng qua cái thùng nó quẹt vô cong nguyên mảng lô cốt xong nó chạy mất.

Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
tuần rồi em đi từ trong chợ Thủ Đức ra thấy bên trái có mấy anh xxx núp và đang xử phạt 1 bác, em cũng thắc mắc quái là lỗi gì. Tới lúc xong việc chạy từ XLHN rẻ vô mới thấy cái biển này, may là trước đó em đã nghi nghi. Toàn bẫy, chán
Biển báo cấm chỗ này rõ ràng mà bác, đâu có cái gì che khuất biển báo đâu, không những 1 cái mà 2 cái liên tiếp luôn.

Hạng B1
21/5/18
72
125
33
Chạy bình thường. Biển này cắm được mấy hôm nhổ nâu rồi. Yêu cầu os đính chính lại anh em đỡ hoang mang
Cái video này mình mới quay hôm qua nhá bạn
Chiều nay mình chạy ra vẫn có nhiều anh bị bánh mì đó.
Bạn cứ chạy bình thường đi là biết hậu quả liền ah

Hạng F
29/10/14
8.535
11.211
113
Cái video này mình mới quay hôm qua nhá bạn
Chiều nay mình chạy ra vẫn có nhiều anh bị bánh mì đó.
Bạn cứ chạy bình thường đi là biết hậu quả liền ah
Ngàu nào em cũng chạy cả 2 chiều đường này mà pác. Ko thấy xxx nào cả

Hạng D
23/10/18
1.134
23.257
113
40
Cái này do đang sửa đường nên cắm thôi, tuy nhiên sẽ kha khá anh dính! Sau này xong đường chắc nhổ đi thôi. Bữa mình cũng đi từ Ngã Tư Thủ Đức về đường này ra PVĐ về nhà, sao đi đến spkt nhớ trường quá tạt vào chạy 1 vòng ra thì thấy nên vòng lại qua Hoàng Diệu. Chứ theo quán tính là băng thẳng rồi!
Có bảng thì tuân thủ đã, chứ bị thổi vào rồi có tranh luận đến mấy cũng rước bực vào người :):):). Đi xe hơi thì xa 1 vài km không thành vấn đề, cứ đường rộng thoáng ít đèn là ok rồi!

• Like
Reactions: ngo0315
Hạng B2
5/2/07
110
122
43
CA hay đứng khúc gần Nguyễn Kim, đối diện Vincon Thủ Đức, ngay ngã 3 Võ Văn Ngân và Đặng Văn Bi. Các bác canh mà né nha

Hạng B2
24/11/06
203
3.447
93
Khúc dốc nhà thờ mỗi ngày em đi ngang thấy nguyên hàng xe dài xếp hàng nộp bánh mì luôn , dạo này thấy mấy ảnh làm an dc lắm. Chắc có núp quay camera ở đâu khúc trên rồi đón lõng dưới dốc , xuống là khỏi cãi móc tiền thôi

Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
Đây là lý do tại sao đi Sài Gòn mình vẫn phi xe máy cho tiện, đông quá leo lề, kẹt quá quăng xe vào quán nước ngồi.
Mà nói mới nhớ là cả năm chưa đi SG