Hỏi/Đáp Kỹ Thuật DVD cho dòng E46

Hạng B2
2/12/10
437
335
63
Có một bác E46 318i đang nhập về 1 bộ hàng hiệu Avin full các chức năng, ngoài các mục bình thường như các đầu khác thì đầu này còn hiện thị các thông số máy, tốc độ, nhiên liệu, nhiệt độ gió vào, áp suất gió tại cổ hút, lưu lượng gió, áp suất bơm xăng......kèm kết hợp camera hành trình có track đủ thông số, GPS lưu thẳng vào thẻ nhớ....và cuối cùng là đọc lỗi và xoá một số lỗi thông thường nữa........thiệt là kg phải vừa đâu:3dgian:

Em lấy hình trên mạng, sẽ update hình thật sau khi gắn
View attachment 255133 View attachment 255134 View attachment 255135

Đúng là tiền nào của đó ^_^

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Anh nào định mua Avin thì kêu nó ship local qua Thẩm Quyến do gần. Sau đó từ china về vn. Sẽ rẻ hơn rất nhiều nếu tự ship bằng DHL từ HK về VN. Bị khai thuế đóng mệt mỏi luôn.

• Like
Reactions: fatboyblue
Hạng B2
2/12/10
437
335
63
Anh nào định mua Avin thì kêu nó ship local qua Thẩm Quyến do gần. Sau đó từ china về vn. Sẽ rẻ hơn rất nhiều nếu tự ship bằng DHL từ HK về VN. Bị khai thuế đóng mệt mỏi luôn.

Kinh nghiệm đầy mình ^_^

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Bác nào mua thì em mua giúp cho, đóng thêm khoảng 40 đồng tiền ship thôi. Mua thẳng từ HK về là ăn đạn đó nha, không được nhập luôn chứ đừng có nói là em chịu đóng thuế :)

• Like
Reactions: LeVanAnhTuan
Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Bác nào mua thì em mua giúp cho, đóng thêm khoảng 40 đồng tiền ship thôi. Mua thẳng từ HK về là ăn đạn đó nha, không được nhập luôn chứ đừng có nói là em chịu đóng thuế :)
Nhớ cái này...mốt có ko bán dc xe e níu áo a...kkk

Tập Lái
29/7/13
2
0
1
E46 xài đầu băng nên âm thanh không hay lắm. Với lại không có màn hình để lắp camera de hay GPS này nọ. Em xin giới thiệu 1 cái đầu DVD, đầu này hàng trung quốc chất lượng. Không phải là hàng dynavin .
_ Thiết kế cho riêng E46, nên lắp vào vừa khít không cần "mặt dưởng", thiết kế socket đầy đủ để "lút èn bờ lây" khỏi câu kéo, cắt nối ...
_ Có sẳn GPS , nên chỉ cần mua thẻ vietmap đút vào là yên tâm đi chơi xa. Dùng google map trên dt đi vùng xa mất 3G là đứng hình ( nếu bác nào chưa biết cách load bản đồ offline).
_ Radio, ipod, duyệt internet , usb, thẻ nhớ ssd , bluetooth ... tá lả.
_ Video in/out ra 4 port nên tha hồ lắp camera tiến, camera hành trình, camera de ...
_ Màn hình cảm ứng touch bằng tay rất tiện lơi.

_ Màn hình chính giao diện bên ngoài. Nó có luôn đèn led hiển thị các nút sáng/tối theo đèn xe y như đầu zin.

Bác ơi ! Cho em hỏi cái đầu này mua ở đâu? Giá là bao nhiêu tiền tổng cộng em cám ơn bác nhiều lắm ạ. Vì mới mua xe nên hơi gà. xin cảm ơn

Tập Lái
11/12/13
37
13
8
Bác Cubi cho biết thêm thông tin là loại này mức độ kén đĩa (CD, DVD) như thế nào. Chiếc của xe em bây giờ hầu như không đọc được đĩa nữa.

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Bác Cubi cho biết thêm thông tin là loại này mức độ kén đĩa (CD, DVD) như thế nào. Chiếc của xe em bây giờ hầu như không đọc được đĩa nữa.

Đầu tàu thì không kén đỉa như đầu xịn bác ơi. Với lại có khe đĩa cũng chỉ cho có, chứ giờ ai cũng dùng iphone , ipod hoặc thẻ nhớ là chính à.
Nhất là thẻ SD, chép 1 lần nghe vài tháng. Xong xóa chép lại, chứ đỉa mất công mua or ghi.