Hỏi/Đáp Kỹ Thuật DVD cho dòng E46

Tập Lái
14/6/14
39
16
8
42
hôm nay mới ghé anh cubibmw làm 1 cái DVD china cho 318i,cảm thấy rất hài lòng về chất lượng hình ảnh,cảm ứng,âm thanh khác hẳn so với đầu zin theo xe,nghe đầy ,ấm và trong hơn,nhưng cũng còn 1 cái khuất mắc : mua thẻ vietmap chỉ dùng đc V27,bỏ S1 vào máy loading hoài ! Dùng thẻ V27 thì ok ,nhưng sóng chập chờn,có thể nói là rất yếu,hay do trời mưa ?

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
hôm nay mới ghé anh cubibmw làm 1 cái DVD china cho 318i,cảm thấy rất hài lòng về chất lượng hình ảnh,cảm ứng,âm thanh khác hẳn so với đầu zin theo xe,nghe đầy ,ấm và trong hơn,nhưng cũng còn 1 cái khuất mắc : mua thẻ vietmap chỉ dùng đc V27,bỏ S1 vào máy loading hoài ! Dùng thẻ V27 thì ok ,nhưng sóng chập chờn,có thể nói là rất yếu,hay do trời mưa ?

Cầm cái thẻ, ghé ngay cty việt map trần bình trọng . Đưa cho con bé tiếp tân xinh như diển viên á. Nói là cần lên phiên bản mới S1 mới nhất. Ngồi chờ khoảng 10 phút , họ sẽ lên S1 và tạo licence mới vô thẻ là ok. Vụ này họ lên free.

Tập Lái
14/6/14
39
16
8
42
Cầm cái thẻ, ghé ngay cty việt map trần bình trọng . Đưa cho con bé tiếp tân xinh như diển viên á. Nói là cần lên phiên bản mới S1 mới nhất. Ngồi chờ khoảng 10 phút , họ sẽ lên S1 và tạo licence mới vô thẻ là ok. Vụ này họ lên free.
đầu này không chạy version S1 đc,em đem ra vietmap đổi đi đổi lại mấy cái thẻ,cứ bỏ thẻ vào là loading map hoài luôn,đành dùng V27 thôi !Dùng trong thành phố thì sóng yếu,chập chờn,nhưng đi xa(em vừa đi Mũi Né) thì sóng toàn kịch kim,lúc nào cũng >10 ,hay do nhà cao tầng nhiều ảnh hưởng đến GPS của vietmap nhỉ ?

• Like
Reactions: cubibmw
18/7/12
3
1
3
Bac Cubic oi. Minh noi cuoi em e46 doi 2004. Dag me DVD android. Co Bac nao len Avin de lai cai China ma Bac cubi gioi thieu o day ko. Neu co Bac inbox dum gia de lai. Thanks

• Like
Reactions: 325iE46
18/7/12
3
1
3
cái của anh đã bán rồi @tap_laixe
Oi buon 5phut. Thanks cac bac. Danh ton full cho em brand new thoi. Bac Cubi oi em lien he dau de gan cai China nhu Bac libidinou.
Em cung can cap loa component ma ko biet gia ca the nao. Em installed cap component JVC Nhung de loa qua day lam cho tablo 2 cua truoc bi ho ra
Nho Bac Cubi tu van dum options va gia de em lam luon 1 lan. Hien nay em dang gan 2 loa sau pioneer va ampli sony sau cop xe. Sdt cua em 0938 73 79 73

Hạng B2
13/4/15
110
50
28
43
Bác moon cho em hỏi. Đầu avin full lắp vô e90 dc ko pác. Nếu có thì mua ở đâu va giá rổ thế nào. Cám ơn bác nha