Tập Lái
9/4/15
1
0
1
39
Hiện tại e có khoãng 800 triêu.
E muốn mua 1 con BMW 2009 E90. Các bác thấy sao.
Nói chung xe cung đi được hơn 60 vạn rồi.
Thấy mấy bác bảo mua về bảo trì mệt nên e cũng hơi ớn.
E đang đi sonata 2011.
Nhờ các bác tư vấn hộ e

Hạng B2
13/3/14
468
309
63
em cũng đang có ý định tương tự xem mãi mấy hôm nay mà chưa hỏi, em lót dép hóng các bác hội Bim hướng dẫn luôn nhé bác chủ

Hạng B2
21/9/09
132
84
28
Cách đây mấy hôm mình cũng lập topic giống vậy, nên mua E90 hay mazda 1.5, sau khi thử chạy 2 xe xong, xuống tiền E90 luôn, xe mới về dc mấy ngày, đang phê cảm giác lái đây

• Like
Reactions: Phiphale
Tập Lái
21/4/15
5
7
3
Saigon
đổi xe thì là 1 chuyện vui, tốt nhưng đừng ráng hết sức dzớt 1 e về rồi mà quên đi còn thêm nhiều khoản tiền để chăm sóc nó trên khoản đường dài. Ở đây tôi muốn nhắc đến BMW, nó là xe Đức thì là chuẩn rồi. kg ho-hen bậy bạ nhưng khi nó bệnh thì bạn cũng có thể bệnh theo nó đấy vì đồ-hàng của e ấy mắc kinh. Đã thế Bác còn tính vát con 2009 về. chuẩn bị sẳn tủ thuốc ở nhà và chuẩn bị đổi cái ví khác. túm lại là KHÔNG NÊN nhé.

Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
đổi xe thì là 1 chuyện vui, tốt nhưng đừng ráng hết sức dzớt 1 e về rồi mà quên đi còn thêm nhiều khoản tiền để chăm sóc nó trên khoản đường dài. Ở đây tôi muốn nhắc đến BMW, nó là xe Đức thì là chuẩn rồi. kg ho-hen bậy bạ nhưng khi nó bệnh thì bạn cũng có thể bệnh theo nó đấy vì đồ-hàng của e ấy mắc kinh. Đã thế Bác còn tính vát con 2009 về. chuẩn bị sẳn tủ thuốc ở nhà và chuẩn bị đổi cái ví khác. túm lại là KHÔNG NÊN nhé.
NÊN HAY KO ?
Đây nè, xe tớ vừa bị, E90. Đi tong 75 chai :(
Nói có sách, mách có chứng hehe.....
E có 800 triệu muốn mua BMW ?