Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
13/6/07
97
1
6
53
Em đang muốn kiếm một căn nhà nhỏ hay căn hộ CC mua là vào ở luôn ( GĐ ít người ) đồng thời kết hợp tận dụng vị trí kiếm ăn thêm trong thời kỳ làm ăn khó khăn ế ẩm. Do khả năng rất ư là có hạn, max chỉ có 1 tẹo tư thôi, theo các bác nên mua nhà nhỏ hay mua CH CC. Nếu là CH CC thì nên vào khu nào, mà có sổ xanh xanh đỏ đỏ gì đấy luôn không ? .
Cách nay mấy bữa vô uống café ở đường gì ( không biết tên ) khu K 300 Công hòa, đối diện quán có cái CHCC xây sắp xong ( CC này nằm mặt tiền Công Hòa, bên hông là cái Pico Plaza Cộng Hòa ), nghe nói giá bán lại 28 tr m2 căn góc tầng 10 ( dt CH 97m2 ).

Hạng D
11/1/09
3.654
7.453
113
nơi xa lắm
Re:E đang kiếm nhà : nên mua nhà nhỏ hay Căn hộ chung cư

langmanxeco nói:
Em đang muốn kiếm một căn nhà nhỏ hay căn hộ CC mua là vào ở luôn ( GĐ ít người ) đồng thời kết hợp tận dụng vị trí kiếm ăn thêm trong thời kỳ làm ăn khó khăn ế ẩm. Do khả năng rất ư là có hạn, max chỉ có 1 tẹo tư thôi, theo các bác nên mua nhà nhỏ hay mua CH CC. Nếu là CH CC thì nên vào khu nào, mà có sổ xanh xanh đỏ đỏ gì đấy luôn không ? .
Cách nay mấy bữa vô uống café ở đường gì ( không biết tên ) khu K 300 Công hòa, đối diện quán có cái CHCC xây sắp xong ( CC này nằm mặt tiền Công Hòa, bên hông là cái Pico Plaza Cộng Hòa ), nghe nói giá bán lại 28 tr m2 căn góc tầng 10 ( dt CH 97m2 ).
mâu thuẩn quá bác ơi.

Hạng B2
5/2/13
126
49
28

28 x 97 + 2% BT >= 3 tẹo

Tập Lái
11/3/13
13
2
3
33

Căn hộ cc thì bac muốn khu nào bác nhey?

Hạng B2
5/3/12
154
26
28
Ho Chi Minh

Chung cư: Sướng trước, khổ sau... :mad:

Nhà: Khổ trước, sướng sau...

Theo quan điểm cá nhân của em hii.i... :D:D:D:D

Hạng B2
2/7/11
107
4
18
36

em đang có căn chung cư tầng trệt mặt đường 60m ở BThạnh. 7x10m, tỏi 8. Bác ở hay kinh doanh gì cũng tốt cả, xây năm 2004. Bác cần PM em. Chính chủ luôn o9l99lll81

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/2/13
126
49
28

vu_tuannguyen nói:

em chỉ cần cái sướng trước của CC là 30 năm thui bác, còn lại khổ sau mấy chục năm cũng đc

Hạng D
31/10/08
1.288
6
38

vu_tuannguyen nói:

like ý kiến của bác !!!

Hạng B2
5/3/12
154
26
28
Ho Chi Minh

mu_ocean253 nói:
vu_tuannguyen nói:

em chỉ cần cái sướng trước của CC là <span style=""color: #0000ff;"">30 năm </span>thui bác, còn lại khổ sau mấy chục năm cũng đc

ẹc.ẹc...

Bác tìm mua được căn chung cư mà "sướng" được 30 năm thì coi như "sướng" cả cuộc đời rồi hii.i... :D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.