Hạng D
14/5/08
2.536
21.206
113
Cả nước Phi thì em cũng không rõ vì nó gồm 3 dân tộc lớn ở 3 đảo lớn với văn hóa, giọng nói khác nhau. Ở Manila thì dân họ ít ăn rau lắm, họ nạp vitamin qua nước trái cây hoặc sinh tố, ít ăn rau nên rau cũng mắc nữa, 1 bó rau muống 15K VND được khoảng 10 cọng già ngắc, thịt thì rẻ bèo, thịt bò heo bẳng 50-70% VN

Có rau xào, rau luộc gì không?

• Like
Reactions: tuando
Hạng D
14/5/08
2.536
21.206
113
Dân Phi mà chịu khó ăn rau thì có body ngon kèm mặt đã đẹp sẵn thì có khi làm bá chủ tuyệt đối về sắc đẹp ở châu Á

Nhiều em Phi mặt lai đẹp như tranh nhưng nhìn xuống dưới cổ thì chán vl, cái thùng phi sao thì nó giống vậy

Cũng không anh ... noa chỉ ăn xa lát ..mà em thấy ít ăn lắm .. toàn gạo với thịt .. đó là 3 đứa đồng nghiệp em .. đứa nào cũng như cái thùng phi >100kg

Hạng D
21/4/10
3.121
36.178
113
HCM city
Hình như là tên Trâm ko phải Châm,học đại học Thủy Sản Nha Trang, cty ở Tây Thạnh.ko phải thì cho mình sorry
Nếu nghiêm túc thì inbox vào 09467070 không bảy, whatsapp, hoặc inbox trên OS,mình tư véo nhé, miễn phí và không chèn quảng cáo

Tư vấn cho em luôn nhen. Thằng ku đang học lớp 11, em muốn cho nó đi học.

• Like
Reactions: lthanhthai
Hạng D
13/1/12
2.667
91.127
113
Dân Phi mà chịu khó ăn rau thì có body ngon kèm mặt đã đẹp sẵn thì có khi làm bá chủ tuyệt đối về sắc đẹp ở châu Á

Nhiều em Phi mặt lai đẹp như tranh nhưng nhìn xuống dưới cổ thì chán vl, cái thùng phi sao thì nó giống vậy
Do cơ địa với lại tụi nó bảo mập mới đẹp ... kết quả la thằng nào cũng bệnh tè le hết

• Like
Reactions: koonjang and tuando