Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.512
113
Hình như là tên Trâm ko phải Châm,học đại học Thủy Sản Nha Trang, cty ở Tây Thạnh.ko phải thì cho mình sorry
Nếu nghiêm túc thì inbox vào 09467070 không bảy, whatsapp, hoặc inbox trên OS,mình tư véo nhé, miễn phí và không chèn quảng cáo
Đúng rồi, sao a biết hay vậy?

Hạng C
9/6/08
868
5.291
93
Năm nó vừa học xong lớp 9, em muốn cho nó đi, nhưng mẹ cháu không cho. Đến giờ lỡ cở đủ chuyện.

Hết 12 đi cũng tốt mà, đa số DHS là như vậy và không trở ngại gì khi ở ĐH.
Đi sớm mà vào môi trường học nhẹ nhàng cũng không hay vì sẽ rất áp lực ở bậc trên mà cái đó thì PT cấp 3 ở VN sẽ tập cháu quen.

Nói chuyện ALevel, bài khảo thí của Cambridge (Dành cho hải ngoại) sẽ khó hơn so với đề của AQA cho học sinh ở UK.

Hạng D
21/4/10
3.121
36.186
113
HCM city
Hết 12 đi cũng tốt mà, đa số DHS là như vậy và không trở ngại gì khi ở ĐH.
Đi sớm mà vào môi trường học nhẹ nhàng cũng không hay vì sẽ rất áp lực ở bậc trên mà cái đó thì PT cấp 3 ở VN sẽ tập cháu quen.

Nói chuyện ALevel, bài khảo thí của Cambridge (Dành cho hải ngoại) sẽ khó hơn so với đề của AQA cho học sinh ở UK.

Giờ em cũng xác định xong 12 mới đi. Học xong về hay ở lại tùy nó.

• Like
Reactions: sailing
Tư vấn cho em luôn nhen. Thằng ku đang học lớp 11, em muốn cho nó đi học.
Tuy trễ nhưng nếu biết bù lại bang nỗ lực thì vẫn Ok. Nhà có điều kiện thì đi Vancouver, Toronto- học phí 16k/năm tiền ăn ở 9k năm = 25k năm.
Học ở phía Halifax thì khoảng 17k-18k năm, Học ở PEI thì 10.600 học phí năm+(9.600-10,800) cad ăn ở host.

• Like
Reactions: Liembk