Hạng D
24/7/12
4.196
13.343
113
Bác nhịn vại là tốt rùi, xe em vừa có tông pha vừa ống tuýp lun, chắc lấy cất hết quá, he he...chơi tay không cho chắc

Hạng C
29/9/11
691
366
63
Nhịn là đúng rồi bác chủ, nhưng hôm nay em mới biết vụ cây 32 là cờ lê 32, chắc em cũng phải làm một cây để dành quá!

Hạng B2
22/12/11
175
66
28
Nhiều lúc chạy xe bị xe máy quẹt nóng đỏ mặt mà cũng phải nhịn thui bác ơi.nhiều khi nó lỗi rõ ràng còn quay ra chửi mình nữa.

Hạng B2
23/6/11
103
132
43
Em dự là bác chủ sn 19/11/1982 nhâm Tuất?
Ngày thánh năm sinh của em luôn đó bác, nhịn được nghĩ lại thấy may mắn vì ko vướng rắc rối nhưng vẫn ấm ức các bác ạh
Bác nhịn vại là tốt rùi, xe em vừa có tông pha vừa ống tuýp lun, chắc lấy cất hết quá, he he...chơi tay không cho chắc
Hehe, cây đó ông mua cho tui đó, tui nhá nó mấy lần rồi mà ko quất chứ không thì..... chẳng biết tới đâu, nhưng mình ko quất nó thì nó quất mình. Nói chung là để trong xe thì gặp chuyện mới biết là không nên xài, cuối cùng chẳng có tác dụng gì nên cất đi cho lành. Còn bác nào đã chiến tới cùng thì phải biết trước hậu quả, chấp nhận thì chiến còn không thì nên cất đi ạh.

Hạng D
30/9/10
1.166
339
83
Lui một bước thấy trời cao biển rộng , bác mà hông nhịn có lẻ bậy giờ không được thấy trời cao mà là mấy song sắt rồi.
Nhin cho lành bác à, một phút nóng giận ngàn năm ân hận.

• Like
Reactions: anhai555
Hạng D
29/6/11
1.054
455
83
Tình hình là e vừa mới kiềm chế bản thân xong, chiều nay e vừa bị xe máy quẹt, có cãi vã qua lại 2 bên, 2 thằng đó bỏ đi rồi 1 lúc sau chắc bực mình e nên quay lại, và e bị 2 thằng đó nó hành hung các bác ạh, e bực quá rút cây 32 để sẵn trong cánh cửa ra vút lên nhưng trong đầu kiềm lại cuối cùng thả xuống, và bị 2 thằng đó hành hung tiếp, hậu quả là rớt cái biển số sau vì nó cố tình bé. Nghĩ lại thấy mình may mắn chứ lúc đó mà đập nó là giờ ngồi uống trà ở đồn rầu mặt dù 2 thằng kia hành hung là e có quyền tự vệ, từ giờ chắc cất cây 32 ra sau cốp, để gần cửa cũng có ngày e xài. Bác nào gặp giống e vào bình loạn chơi. Sorry làm tốn thớt của forum, hehe

Chúc mừng bác đã kiềm chế được

http://vnexpress.net/tin-tuc/phap-l...o-vi-mot-cau-hoi-trong-quan-nhau-3115214.html

Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
Em xin chúc mừng bác tai qua nạn khỏi...( vượt qua chính mình chứ không thì giờ này không những mình khổ mà vợ con mình cũng khổ lây...)
- Em chưa bàn đến đúng sai vì nó vô cùng các bác ạ, bữa nay mình đúng chắc gì ngày mai mình còn đúng...
- Bữa nay người ta va quệt mình, nếu mình tha được thì hôm sau mình quệt người khác cũng được người ta tha cho, cái này là em rút từ kinh nghiệm bản thân - Em cũng quệt 2B nhiều lần rồi, may mà chưa bị nặng lần nào...
Nam mô Bồ tát Quán thế âm.

Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
Nhịn...
Nhịn đời hạnh phúc tấm thân yên ...
Nhịn sự hơn thua khỏi luỵ phiền ...
Nhịn kẻ hung hăng lòng độ lượng ...
Nhịn lòng hiếu thắng cõi thần tiên ...!
Nhịn cha nhịn mẹ lòng con hiếu ...
Nhịn anh nhịn chị , anh chị hoà ...
Nhịn vợ nhịn chồng nhà hạnh phúc ...
Nhịn xóm láng giềng ... nghĩa thâm giao ...!
( Sưu tầm )

Chúc cả nhà OS luôn lái xe an toàn - " vững Luật giao thông, tinh thông xe cộ "

Hạng B1
27/11/14
98
41
18
40
Ngày thánh năm sinh của em luôn đó bác, nhịn được nghĩ lại thấy may mắn vì ko vướng rắc rối nhưng vẫn ấm ức các bác ạh

Hehe, cây đó ông mua cho tui đó, tui nhá nó mấy lần rồi mà ko quất chứ không thì..... chẳng biết tới đâu, nhưng mình ko quất nó thì nó quất mình. Nói chung là để trong xe thì gặp chuyện mới biết là không nên xài, cuối cùng chẳng có tác dụng gì nên cất đi cho lành. Còn bác nào đã chiến tới cùng thì phải biết trước hậu quả, chấp nhận thì chiến còn không thì nên cất đi ạh.

Bác sau sn em đúng 2 ngày. Anh em mình cùng mạng Thuỷ, được cái mau nguội kìm chế tốt. Ra đường giờ nguy hiểm luôn rình rập bên cạnh. Nhẫn được cho vợ con nhờ bác ợ.

Hạng B2
29/3/14
165
207
43
Long Thành-Đồng Nai
Tình hình là e vừa mới kiềm chế bản thân xong, chiều nay e vừa bị xe máy quẹt, có cãi vã qua lại 2 bên, 2 thằng đó bỏ đi rồi 1 lúc sau chắc bực mình e nên quay lại, và e bị 2 thằng đó nó hành hung các bác ạh, e bực quá rút cây 32 để sẵn trong cánh cửa ra vút lên nhưng trong đầu kiềm lại cuối cùng thả xuống, và bị 2 thằng đó hành hung tiếp, hậu quả là rớt cái biển số sau vì nó cố tình bé. Nghĩ lại thấy mình may mắn chứ lúc đó mà đập nó là giờ ngồi uống trà ở đồn rầu mặt dù 2 thằng kia hành hung là e có quyền tự vệ, từ giờ chắc cất cây 32 ra sau cốp, để gần cửa cũng có ngày e xài. Bác nào gặp giống e vào bình loạn chơi. Sorry làm tốn thớt của forum, hehe
Theo ngu ý của em thì nếu mà đem đồ chơi theo trong xe là không nên,rủi mấy anh ấy kiểm tra mà thấy thì gay,với lại khi mình nóng máu lên quất luôn thì càng mệt nữa,vì mình có hung khí mang theo sẵn mà,theo em thì chơi sợi dây nịch đeo thắt lưng làm cái mặt bự bự chút,có gì tháo ra quất luôn,như vậy đâu có ghép mình tội mang theo hung khí đúng hông các bác?đây là ngu ý của em mong các bác đừng ném đá.