Tư Vấn Đầu Tư Eco Green Sài Gòn quận 7

Hạng B2
6/3/14
145
82
28
Em có 1 căn 95m2 eco green Q7 muốn gửi bán, giá cực tốt. Bác chủ thớt mật thư nhé.

Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Bác sale này nhiệt tình thật - chúc môi giới mua bán được nhiều căn nha. Lâu lâu Bác cập nhật tình hình rổ hàng và giá bán chênh cho mọi người tham khảo nhé.
Dạ cám ơn bác ạ. Em vẫn sẽ tiếp tục cập nhật để các bác tiện theo dõi và tham khảo ạ.

Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Chuyên mục: Tiến độ Eco tháng 7 - Nhanh hay chậm?
1. HR1: Vượt tiến độ - lên sàn tầng 34, khoảng cuối tháng 7 cất nóc (HĐMB: tháng 12 cất nóc).
2. HR2: Trễ tiễn độ - Lên sàn tầng 3 (HĐMB: tháng 4 xong sàn tầng 5) -> sau khi cất nóc HR1 liệu CĐT sẽ dồn lực đẩy HR2 theo chuẩn form?
Ngẫm: HR1 ghi trên HĐ là 2 tháng xong 5 tầng mà thực tế thi công có 1-1,5 tháng. Vậy sau khi lên 3 tầng trụ đầu tiên và quan trọng nhất thì tốc độ lên tầng căn hộ có giống HR1 không? :rolleyes:
Chào hàng: bác nào quan tâm hàng sang nhượng căn đẹp giá chênh mềm so với giá của CĐT thì ib em nhé.
3. M2: Chuẩn theo tiến độ. Đầu tháng 10 xong hầm móng. Tháng 1/2020 lên tầng 5. (5s quảng cáo: Em còn căn đẹp nội bộ view công viên Eco, giá ~3,4 tỷ (đã ck 3%) :)
4. HR3: đang làm hầm móng. Dự kiến cuối tháng 9 mở bán (vợt khách: bác nào quan tâm ib em gửi xem layout draft nhé)
5. Công viên Eco: làm hầm móng trung tâm hội nghị. Dự kiến tháng 5/2020 hoàn thành cảnh quan công viên.
6. Nhà mẫu: đã hoàn thành. Chờ ngày khai trương.
7. Khách sạn Grand Hyatt 69 tầng: dự kiến đầu năm sau động thổ
PS: em có video gốc tiến độ Eco mà up lên đây lại sợ vi phạm nội quy nên thôi. Chụp hình thay thế vậy
----------------------------------------
Eco Green Sài Gòn quận 7

Eco Green Sài Gòn quận 7
Eco Green Sài Gòn quận 7
Eco Green Sài Gòn quận 7
Eco Green Sài Gòn quận 7

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
26/9/17
10
4
5
Chuyên mục: Tiến độ Eco tháng 7 - Nhanh hay chậm?
1. HR1: Vượt tiến độ - lên sàn tầng 34, khoảng cuối tháng 7 cất nóc (HĐMB: tháng 12 cất nóc).
2. HR2: Trễ tiễn độ - Lên sàn tầng 3 (HĐMB: tháng 4 xong sàn tầng 5) -> sau khi cất nóc HR1 liệu CĐT sẽ dồn lực đẩy HR2 theo chuẩn form?
Ngẫm: HR1 ghi trên HĐ là 2 tháng xong 5 tầng mà thực tế thi công có 1-1,5 tháng. Vậy sau khi lên 3 tầng trụ đầu tiên và quan trọng nhất thì tốc độ lên tầng căn hộ có giống HR1 không? :rolleyes:
Chào hàng: bác nào quan tâm hàng sang nhượng căn đẹp giá chênh mềm so với giá của CĐT thì ib em nhé.
3. M2: Chuẩn theo tiến độ. Đầu tháng 10 xong hầm móng. Tháng 1/2020 lên tầng 5. (5s quảng cáo: Em còn căn đẹp nội bộ view công viên Eco, giá ~3,4 tỷ (đã ck 3%) :)
4. HR3: đang làm hầm móng. Dự kiến cuối tháng 9 mở bán (vợt khách: bác nào quan tâm ib em gửi xem layout draft nhé)
5. Công viên Eco: làm hầm móng trung tâm hội nghị. Dự kiến tháng 5/2020 hoàn thành cảnh quan công viên.
6. Nhà mẫu: đã hoàn thành. Chờ ngày khai trương.
7. Khách sạn Grand Hyatt 69 tầng: dự kiến đầu năm sau động thổ
PS: em có video gốc tiến độ Eco mà up lên đây lại sợ vi phạm nội quy nên thôi. Chụp hình thay thế vậy
----------------------------------------
View attachment 1962423
View attachment 1962421 View attachment 1962422 View attachment 1962420 View attachment 1962419
có thông tin gì về hr3 không bác

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
1. HR1: Vượt tiến độ - lên sàn tầng 34, khoảng cuối tháng 7 cất nóc (HĐMB: tháng 12 cất nóc) ==> tiến đ xây dng nhanh như chp (đã xây tưng bao đến tng 20 và làm sơn nưc mặt tin), ai có nhu cu mua hay đu tư cho thuê vt hàng Hr1 là ngon. Xét v giá c, giá trị hp đông đã thanh toán (có tính đến giá tr tiền), số lượng căn/sàn, các tiên ích chia s/căn hộ thì block HR1 mua hàng chuyen nhượng ngon bo r
2. HR2: Trễ tiễn độ - Lên sàn tầng 3 (HĐMB: tháng 4 xong sàn tầng 5) -> chun b đóng tin nhé bác, xong tng 3 là các bác mua đóng tiền ào ào luôn đó

3. M2: t l đt cc ko hoàn lại cao, cháy hàng hôm m bán một s căn có v trí đẹp và din tích nh. Sau khi m bán, đã xuat hiên mot đôi quân chuyn nhượng căn h này, các anh sale lại tất t lùng hàng, thỏa thun giao dch ngầm. Căn tôi mua thuc trong "tm ngm" ca anh ch sale và tôi tr li đến khô cả hng, lac mi cái cổ. haiza

Chỉnh sửa cuối: