Tư Vấn Đầu Tư Eco Green Sài Gòn quận 7

Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
1. HR1: Vượt tiến độ - lên sàn tầng 34, khoảng cuối tháng 7 cất nóc (HĐMB: tháng 12 cất nóc) ==> tiến đ xây dng nhanh như chp (đã xây tưng bao đến tng 20 và làm sơn nưc mặt tin), ai có nhu cu mua hay đu tư cho thuê vt hàng Hr1 là ngon. Xét v giá c, giá trị hp đông đã thanh toán (có tính đến giá tr tiền), số lượng căn/sàn, các tiên ích chia s/căn hộ thì block HR1 mua hàng chuyen nhượng ngon bo r
2. HR2: Trễ tiễn độ - Lên sàn tầng 3 (HĐMB: tháng 4 xong sàn tầng 5) -> chun b đóng tin nhé bác, xong tng 3 là các bác mua đóng tiền ào ào luôn đó

3. M2: t l đt cc ko hoàn lại cao, cháy hàng hôm m bán một s căn có v trí đẹp và din tích nh. Sau khi m bán, đã xuat hiên mot đôi quân chuyn nhượng căn h này, các anh sale lại tất t lùng hàng, thỏa thun giao dch ngầm. Căn tôi mua thuc trong "tm ngm" ca anh ch sale và tôi tr li đến khô cả hng, lac mi cái cổ. haiza
Em có 1 giỏ hàng. Cả hàng sang nhượng, hàng của CĐT (căn còn trong giỏ hàng và căn nội bộ). Các bác cần cứ ib nhé. hehe

Tập Lái
11/7/19
17
15
6
31
Cho mình xin thông tin vài căn tầng cao, càng cao càng tốt có view Q1 nha. Cám ơn bạn.

H79 confirmed
Hạng B2
6/12/18
291
270
81
Bán chênh M2 sôi động không các Bác? Không vay ngân hàng đóng tiền ào ào luôn.

Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
tai sao Park hyatt lai xay vi tri nay nhi?
Theo em biết trước giờ quận 7 vẫn được gọi là quận nhà giàu nhưng cả quận nói riêng hay khu Nam nói chung cũng chưa có khách sạn có quy mô và tầm cỡ khủng. Trong khu Phú Mỹ Hưng khách sạn đa số quy mô vừa và nhỏ, thương hiệu không quá nổi tiếng.
Thêm nữa có thể do vị trí. Eco nằm ngay cửa ngõ khu Nam, liền kề khu trung tâm quận 1, quận 2. Quận 1 thì nhiều rất nhiều khách sạn lớn, Bình Thạnh đã có Landmark 81, Quận 2 có Empire 88 Tower. Nếu Park Hyatt ở vị trí Eco thì cũng hợp lý. Xu hướng thì hầu hết các tòa cao ốc đều năm ở khu trung tâm đặc biệt là ven sông, hồ, biển.
Mong được các bác chỉ bảo thêm ạ. hihi
Eco Green Sài Gòn quận 7

Attachments