Hạng D
15/7/13
1.045
598
113
Huhu sao e chay đường trường tới 12l lận các bác. Chắc kỹ thuật và tay lái yếu quá phải hok các bác
xe bác bản LT hay LTZ? vận tốc trung bình là bao nhiêu?

Hehe hình như bác cho thuê xe thì phải. VyVy đúng hok bác?
E đang chạy con cruze LT đúng là hao xăng kinh e tính đổi con HD Civic bác thấy ổn k vậy. Bác tư vấn giúp e với. E gà về xe lăm hihi
DẠ vâng...Bác chuyển sang Honda City hoặc Civic là hoàn hảo nhất...Mặc dù giá hởi cao nhưng đảm bảo xứng đáng đồng tiền bát gạo...

• Like
Reactions: Latumi
Sắp tới e cũng tính mua xe trong phân khúc này. E cũng có yêu thích và tìm hiểu về xe.e cũng có chút ý kiến ntn. Thực sự cùng 1 giá tiền thì giữa các dòng xe k có nhiều sự khác biệt đâu. Xe này mạnh cái này thì yếu cái kia. K có xe nào tốt nhất cả chỉ có xe phù hợp nhất thôi. Quan trọng mục đich sử dụng chính của mình là gì. Còn cá nhân e nếu mua thì sẽ chọn city hoặc civic cũ để chạy dịch vụ và dùng cho gia đình nữa. Chứ còn nếu mà mua về gia đình sử dụng k thì bác thích con nào là quất con đó. Mua xe nào mình thích đến lúc sử dụng thấy cũng tự hào. Mặc kệ người ta nói tôi vẫn yêu mình e! Hi
Chính xác bác ah...Khi em nhập bộ đèn gần 2000 obama về thì ai cũng bảo em chơi ngông...nhưng quan trọng là em thích thì em nhích...

• Like
Reactions: hoangtan1312
Cực kì thích phần đuôi của em elantra này, có lần về quê chạy sau 1 em mà nhất quyết không vượt để ngắm nhìn mông em nó thôi :D em cũng có lần được ngồi lái thử em này rồi, cảm giác lái rất tuyệt nhưng hình như em nó hơi thấp ngồi cứ như ngồi xe đua :eek: hay do em chỉnh ghế sai :( hay tại em lùn quá :eek:
Do cấu tạo của xe này khiến cho người lái cảm giác như trên xe đua vậy ah..

• Like
Hạng C
28/7/07
534
41
28
mấy bác chưa mua thì háo hức , như em đây mua về được ít tháng lại chán . em vừa tiễn em ấy đi rồi . chắc tại em khó tính một phần lại mua trúng em 1.6 lỡ cỡ . em này em chỉ ko hải lòng nhất ở phần giảm sock .

Attachments

• Like
Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
mấy bác chưa mua thì háo hức , như em đây mua về được ít tháng lại chán . em vừa tiễn em ấy đi rồi . chắc tại em khó tính một phần lại mua trúng em 1.6 lỡ cỡ . em này em chỉ ko hải lòng nhất ở phần giảm sock .
sao mà mua "trúng" vậy bác, lúc bác mua tính lấy 1.8 nhưng chỉ còn 1.6 hay sao? treo sau của elantra quả thật ko êm và ổn định bằng avante đâu dù xe đc xếp phân khúc cao hơn

• Like
Reactions: Latumi
Hạng C
28/7/07
534
41
28
sao mà mua "trúng" vậy bác, lúc bác mua tính lấy 1.8 nhưng chỉ còn 1.6 hay sao? treo sau của elantra quả thật ko êm và ổn định bằng avante đâu dù xe đc xếp phân khúc cao hơn
em đã từng ôm civic 2.0 2009 , kia cerato 2011 , mazda 3s 2013 ... em lấy em này lại của người quen vì thấy giá hợp lý chứ em cũng ko thích em nó lắm ngay từ đầu . có bác mới đi 2000km thì gả lại cho em nên em về trên tay xong tiễn em ấy đi luôn . em đánh giá em này ko cao , so với em mazda 3s hay ở chiếu dưới như em kia cerato thì em elantra vẫn có vài điểm ko bằng . đó là ý kiến khách quan của em . mấy bác cứ trải nghiệm nhé .