Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi em cần độ giàn âm thanh của civic 2.0

Hạng B1
14/12/06
99
0
0
con civic của em vừa hỏng con loa tép nên em đang muôn thay cac bác tư vấn hộ em , là em nên thay cả bộ hay la chỉ thay loa tép kô thôi a. con nữa nếu mà thay thì thay loại nào ạ.em thấy có cái loai gì mà của macklevison là hàng gì các bác có biết là bán ở đâu kô a. em viết kô đúng lám các nào biết chỉ em với nhé cám ơn các bác, em ở hà nội.:D

Hạng B1
21/10/05
98
1
8
RE: em cần độ giàn âm thanh của civic 2.0

Nếu chỉ cần khắc phục việc loa tép hỏng thì chỉ nên thay loa tép hỏng.
Nếu thay bộ loa khác thì nên có kế hoạch thay đồng bộ cả hệ thống thì mới hay. Thay mỗi loa không thì chất lượng nâng lên ít thôi.
Macklevison không sản xuất âm thanh xe hơi để bán cho người dùng thì phải, chỉ bán cho hãng xe cao cấp thôi

Hạng B1
14/12/06
99
0
0

thanks bác nhiều lám

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Nếu đi xe Nhật thì phải dùng hàng cho nó "đồng vai phải lứa" chứ ráp mấy cái của nợ TQ sau này nó hành cho mà mệt:D. Tiền nào của nấy, vậy đi nhé!

Hạng B2

Dạo này Bác THANHTUNG AUDIO bận rộn quá nhị KHông thấy tư vấn tư viếc gì cho anh em OS cả. Em toàn phải chạy xe lên để offline cùng Bạc Mà lên chỗ Bác có phải lúc nào cũng kiếm được chỗ đỗ xe đâu . Bộ JBL bác gắn cho em rất ngon lành nhưng có lẽ em vẫn nên chơi thêm cái amply 4ch nữa có lẽ còn hay hơn nữa

Last edited by a moderator:
Hạng B1
14/12/06
99
0
0

hay quá cám ơn các bác nhưng mà em ở hn bác tư vấn chỗ mua cho em luôn a.

Tập Lái
30/5/07
11
0
0

Các bác có kinh nghiệm cho em hỏi tí Nếu dùng bộ 5.1 thì dùng loại nào thì ngon Em cũng đang cần độ dàn âm thanh cho con Civic 1.8 AT của em nhưng chưa biết nên chọn loại nào

Thanh Nam

Tập Lái
30/5/07
11
0
0

Bác nelly à bác mitsubishi khuyên cũng rất hợp lý đấy nếu bác muốn nghe ngon thì nên tính thay cả bộ bác ợ

Thanh Nam

Tập Lái
26/5/07
6
0
0

Trích đoạn: nelly83

con civic của em vừa hỏng con loa tép nên em đang muôn thay cac bác tư vấn hộ em , là em nên thay cả bộ hay la chỉ thay loa tép kô thôi a. con nữa nếu mà thay thì thay loại nào ạ.em thấy có cái loai gì mà của macklevison là hàng gì các bác có biết là bán ở đâu kô a. em viết kô đúng lám các nào biết chỉ em với nhé cám ơn các bác, em ở hà nội.:D
bác Nelly83 lắm vợ quá nhể Captiva+civic+...cai' gì nữa thế bác

Hạng B1
14/12/06
99
0
0

đâu có đâu bác con cap là mẹ kế của em các bác ạ còn con víc là vợ hai của em