Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
MEXERE nói:
Bữa nào rãnh mình đem xe ra ...ĐUA cho nó máu nhỉ!!!
em nghe mà hết hồn ! xe em với bac GAMOCHOIXEHOI chắc ko dám đi quá !

Sợ gì bác. Xem Lão Đại trông hoành tráng láng lẩy thế kia chắc không đua lại anh em mình đâu. Bác ấy còn phải bảo vệ xe chứ. Mấy cái xe cùi bắp như anh em mình thì còn gì để hư nữa đâu mà lo nhỉ!
!

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
miumiusg nói:
xin hỏi máy bộ đàm mua ở đâu ạ? thấy off là vui, nhưng đừng vào đúng tết dương lịch các bác ạ, vì mỗi gia đình lại có kế hoạch riêng, mà đường xá thì đông nhộn nhạo, mất vui.

Miu gọi cho anh Vũ (0903663266), phụ trách kinh doanh của Công ty thiết bị viễn thông Viễn Tín.

• Miu chọn mua loại này vì thấy AE Oser xài rất nhiều, bền, nhỏ gọn, pin dai, xạc nhanh, có tích hợp cái đèn pin bằng LED xanh blue rất sáng, Model: FD268-B, giá 75 Obama. Mình cũng đang xài loại này.
  • Nói với anh ý Miu là thành viên của Otosaigon.com thì sẽ được giảm 2$. Nhưng em lấy thêm dây cắm sạc trong xe thì vưỡn là 75$. Mình nghĩ là Miu nên lấy, trong xe mình vừa sạc vừ nghe vẫn được.
  • Mình thì lấy thêm cái tai nghe 80K (cái này tiện cho người đi chung xe không muốn nghe tiếng bộ đàm)
  • Nhờ anh ý cài sẵn tần số OS trước khi giao hàng luôn.
  • Miu cứ kiếm quán cafe nào đó hay ở nhà, gọi anh Vũ, anh ý sẽ cho người giao tận nơi, hướng dẫn sử dụng và thu tiền.
Nhớ khi nào mua được thì rủ mình cafe thử bộ đàm luôn hén.

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
@dai ngu: ui, con xe của bạn đẹp quá, xe của miu thường hơn nhiều, một phần vì không biết chăm sóc. hihi, tuong tuong may ten Kia Moning dem nhau di "dua" thi... mau lam nhi, cac bac OS da bao gio thay vay chua khong biet.
@PhD: cam on bac huong dan. nhat dinh se lien lac de mua bo dam cho gan gui ace. con caphe thi cac bac to chuc miu theo lien, chi khong biet to chuc thoi a.

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Bác chạy ra cầu sài gòn đi . Bác dừng xe giữa dốc coi thiên hạ nó làm gì . Ra đó là lên lái lụa liền