Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Hi các bác OS, trong clip là tình huống của em, nhờ các bác khách quan xem do em chạy yếu bị cúp đầu hay Fortuner chạy ẩu. Sau Fortuner có 1 em Lexus định đu theo quẹo phải nhưng không theo kịp.

Hạng C
25/11/14
533
648
93
44
Bác for lấn làn-sai land quẹo phải rồi!

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Hi các bác OS, trong clip là tình huống của em, nhờ các bác khách quan xem do em chạy yếu bị cúp đầu hay Fortuner chạy ẩu. Sau Fortuner có 1 em Lexus định đu theo quẹo phải nhưng không theo kịp.

Bác lên chậm nên bị đưa vào kèo khó
nhường như bác đã làm là yên lành nhất
Còn không muốn đánh nhau thì phi lên cặp ngang hông thắng giữa ngã tư éo cho nó quẹo là bay xuống chiến thôi :)

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Bác lên chậm nên bị đưa vào kèo khó
nhường như bác đã làm là yên lành nhất
Còn không muốn đánh nhau thì phi lên cặp ngang hông thắng giữa ngã tư éo cho nó quẹo là bay xuống chiến thôi :)

em đang nói chuyện nên đề pa hơi chậm, mà thằng Fortuner nó lách ra, lấn lane dù dòng xe ngược chiều cũng đang chạy tới

• Like
Reactions: ToanSaigon
Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113

Kmn bác, chuyện hàng ngày thôi...Có những lúc lỡ vào thế kẹt, nhường nhau 1 tý chả sao....Ko đáng quan tâm! Keke....

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Kmn bác, chuyện hàng ngày thôi...Có những lúc lỡ vào thế kẹt, nhường nhau 1 tý chả sao....Ko đáng quan tâm! Keke....

Chính xác!
Vì chậm chân nên bác ấy đã bị chiếc kia đưa vô thế kẹt không cách nào khác ngoài đạp thắng và nhường nó quẹo hết ngoại trừ nhấn ga đâm thẳng vô hông nó, lúc này mình lỗi rành rành luôn :)