Tập Lái
16/1/17
37
16
8
44
Em có 1 tỷ, có nên mua Ford Everest Ambient AT không các bác?
Các bác cho em hỏi, em có 1 tỷ bây giờ mua Ford Everest Ambient AT có êm không các bác? Với tầm tiền này có sự lựa chọn SUV 7 chỗ nào khác ngon hơn không? Mong các bác tư vấn giúp em. Cám ơn. [pagebreak][/pagebreak]

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng C
1/12/11
857
861
93
Em chạy thử bản MT, cách âm khá tốt.. Nhưng hiện nay phải đóng thuế cho bản cao nhất nha bác.

Tập Lái
19/8/17
15
7
3
41
đang quan tâm everest ambiente 2.0l at 4x2, ai có giá tốt ib em với, ra biển đồng nai

Hạng B2
11/9/17
121
77
28
View attachment 1843666Các bác cho em hỏi, em có 1 tỷ bây giờ mua Ford Everest Ambient AT có êm không các bác? Với tầm tiền này có sự lựa chọn SUV 7 chỗ nào khác ngon hơn không? Mong các bác tư vấn giúp em. Cám ơn. [pagebreak][/pagebreak]

Ford Everest chắc nhất rồi bác! nếu mua lần đầu thì còn lăn tăng nhưng bác cứ mua đi chán 1-2 năm đổi mới! Mình lúc mua xe lần đầu cũng thế cứ chọn tới lui mãi nhứt cả đầu hii:D khi mua đến xe 2, xe 3 rồi ko quan tâm nữa!

Ở trong OS này có 1 anh cảnh sát nằm vùng chuyên đi soi mấy bác nick tập lái (để soi bảng sao kê tài khoản bank mua xe) Bác chuẩn bị tâm lý nhé kaka:D

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
23/9/18
38
3
8
28
Đại lý em đang có chương trình khuyến mãi cực tốt cho khách hàng trong tháng 2/2019 đó anh

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Ford Everest chắc nhất rồi bác! nếu mua lần đầu thì còn lăn tăng nhưng bác cứ mua đi chán 1-2 năm đổi mới! Mình lúc mua xe lần đầu cũng thế cứ chọn tới lui mãi nhứt cả đầu hii:D khi mua đến xe 2, xe 3 rồi ko quan tâm nữa!

Ở trong OS này có 1 anh cảnh sát nằm vùng chuyên đi soi mấy bác nick tập lái (để soi bảng sao kê tài khoản bank mua xe) Bác chuẩn bị tâm lý nhé kaka:D
Ăn trộm ăn cắp gì mà sợ bác ơi?

Tập Lái
10/4/17
27
24
3
36
Anh của em vừa lây bản ambient mt số tay,lúc trước thì e chê sợ ambiant nó k có j,nhưng lên xe chạy thi mới biết nó ok bác,cách âm rất tốt,máy dầu nhưng ngồi trong nghe rất nhỏ(lên xe đề nổ rồi e còn giật mình),hệ thống treo êm có điều băng cuối hơi sốc,hộp số mới chạy bốc phê lắm,giải trí apple car play loa nghe cũng được,xe chạy đầm em đạp lên 140 vẫn yên tâm ,chỉ có đèn cos là hơi tối về bác thay bóng sáng hơn là dc & ghế nỉ nên chăc phai thay lại ghế da,tóm lại e thấy nó đáng đồng tiền bỏ ra,chúc bác chọn xe như ý nhé

• Like
Reactions: kttm